Lộ diện hình ảnh của Ducati 959 Panigale trước thềm EICMA 2015

levuongthinh
6/10/2015 10:5Phản hồi: 75
Lộ diện hình ảnh của Ducati 959 Panigale trước thềm EICMA 2015
Một số hình ảnh của chiếc Ducati 959 Panigale đã lộ diện trước ngày ra mắt chính thức ở triển lãm EICMA 2015 tại Milan. 959 Panigale được phát triển dựa trên khung sườn của chiếc 899 Panigale nhưng có thêm những nâng cấp về thiết kế cũng như công nghệ.

Không quá bất ngờ khi 959 Panigale có kiểu dáng không khác gì mấy so với 899 nhưng Ducati đã tạo nên những thay đổi nhỏ giúp 959 trở nên khác biệt hơn.

Phần đầu xe được làm gọn gàng hơn một chút so với 899 và dường như Ducati đã sử dụng phần khung sườn của 1299 Panigale để ứng dụng trên 959. Hốc gió lớn hơn so với 899 vì xe sử dụng động cơ lớn hơn.

Bên dưới mũi xe, phần ốp bên dưới đèn pha đôi được làm thành một cụm thay vì tách riêng như trên 899. Một số ý kiến cho rằng 959 Panigale hiền lành hơn so với 899. Phần ốp thấy bên dưới có 3 lỗ trống để lộ một phần động cơ và logo của Ducati. Ducati 959 Panigale vẫn sử dụng gắp đôi cỡ lớn, có thể là giống trên 899.

Thông tin chi tiết về Ducati Panigale 959 sẽ được công bố tại EICMA 2015. Xe Tinh tế sẽ cập nhật đến các bạn sớm.

ducati-959-panigale-3.jpg ducati-959-panigale-4.jpg ducati-959-panigale-6.jpg ducati-959-panigale-7.jpg ducati-959-panigale-8.jpg ducati-959-panigale-5.jpg

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn k đc đẹp nhỉ
@nguyenkhanhlong chưa lên tem nhìn nó thế thôi cậu 😃
ống bô thấp thế này gặp mấy cơn mưa ở hà nội chắc chết máy ý nhỉ. 😁
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@cupidangel3112 tào lao
@cupidangel3112 Chết chắc
@thimly Pô thấp chưa chắc đã chết máy đâu cụ, quan trọng là bộ lọc khí vào ý, máy khỏe pô thấp nó cũng đẩy được nuơc ra ko pị chảy ngược vào nếu ngập nhẹ đâu.
vihung75
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thimly Thiết kế cho châu âu đâu phải thiết kế cho Hà nội 😁
liminzun
TÍCH CỰC
9 năm
Ngon
Lechinh2111
ĐẠI BÀNG
9 năm
không ổn,nhông xích trơ trụi thế kia mình mua về chạy đường ĐẤT nhanh mòn lắm....không ổn tí nào.
Nghia Ha
TÍCH CỰC
9 năm
Ducati toàn siêu phẩm về thiết kế 😔
Ducati giờ chạy đầy đường ở Việtnam rồi vì đơn giản Ducati tạo ra sự khác biệt và cá tính.
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@daigia_hp Đầy đường là 795 xe Thái giá tốt, hiện xe cũ 210m là có rồi
Còn những con xe Ý đời cao như SF 1199 multis ... vẫn rất ít, vì đơn giản giá nó cả tỷ bạc
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@daigia_hp Con bốn bánh nào 280tr vậy ??
@angelsun Bác đang so con ducati nào 280tr thế,
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@TNSang ông kia nói 1 con Ducati trong bai mua được 2 con ô tô .
chời ơi ngon qá
Mac18
TÍCH CỰC
9 năm
cái cần gảy côn nó ở đâu nhỉ, sao nhìn mãi ko thấy:eek:
can23
TÍCH CỰC
9 năm
@Mac18 ảnh cuối cùng đấy
hidronak
TÍCH CỰC
9 năm
nhìn mặt hiền hiền (tấm đầu) nhưng cuốn hút quá (tấm thứ 2), xe châu âu có khác
- Nhìn kỹ đi xe moto chuẩn mực bao giờ cũng có dáng Đầu to, khủng, đuôi gầm vuốt cao thoáng hết cỡ, yên sau mỏng, xe nhìn rất thoát :p
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
9 năm
hỏi ngu phát, lốp xe này nếu đi vào địa bàn của đinh tặc việt nam có bị làm sao ko vậy..o_O
xxvideoxx
TÍCH CỰC
9 năm
@fu09fjtnhj

.. lốp đặc ông ơi... Ko thấy bọn nó toàn drít lốp đỏ rực như lửa khói mù mịt ấy ah.. lốp thường sao chịu nổi nhiệt...
Nhìn phê lòi :rolleyes: mà vẫn mê Z1000 thần thánh hơn.
- con này chưa lên tem..
Sự thật mà nói thì ducati quá chuẩn về thiết kế, nhìn là mê nhưng tiếng máy quá tệ k hấp dẫn đơn cử là con panigale 1199 nhìn đẹp mê hồn mà tiếng máy nghe chán vãi.
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtu1988 Thì mỗi người 1 kiểu mà, mình cũng thấy i4 hay hơn nhiều
Tại cụ nói để cạnh con Z nên mới nói thế
Để cạnh con Z thì con Z có nghe khỉ gì đâu mà so sánh
@kinken2112 Nếu để 2 con cạnh nhau sẽ chỉ nghe tiếng con Du tại vì con Z nó khò không ak, mà mình lại ghiền cái tiếng khò của nó mới ác chứ hehe.
nhatnt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtu1988 mình ko hỏi sở hữu hay ko . mình hỏi bạn nghe tiếng pô zin của z chưa thôi . bạn phân biệt được pô zin , pô móc và pô độ nó thế nào ko ? đừng so tiếng pô zin của 1199 với tiếng pô độ của z , nó chênh lắm
@nhatnt Nếu bạn hiểu ý tôi muốn nói thì k cần phải quanh co đâu, chốt lại 1 điều là theo cảm nhận riêng cá nhân tôi thì thấy tiếng máy V-Twin của Du nghe k hấp dẫn bằng mấy em xài 4 pittong thẳng hàng 1000cc khác, Du tuy tiếng pô có lực nhưng rời rạc chứ k có khò và hú như 4 máy, cá nhân tôi đánh giá vậy thôi chứ k phán là đúng rồi, có thể người khác lại thích âm thanh của Du.
- móc cổ Pô ra như EX là đc thôi :p mịa nổ điếc tai các cháu luôn
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng bản full không che :oops:
- về sau quyết định phải xúc con 150 vì nó có kiểu đầu múp múp, đuôi vuốt cao, yên mỏng, vè sau khá giống em nó, cho dù chỉ là hàng face cũng thấy phê lòi
giapnv272
TÍCH CỰC
9 năm
Công nhận là thiết kế của Ducati vừa nhà quê vừa xấu, nhìn thiết kế như xe cách đây 10 năm trước. So với H2R và R1M thì em Ducati này hóa hiền lành nếu đứng bên cạnh
nhatnt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@giapnv272 1199 đạt giải xe thiết kế của năm 2014 2015 đấy ạ. mời bác google
vãi vào nghe mấy thánh phán mà tôi đã ko thể nhịn ... ói =]]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119