Phản hồi tích cực từ các nhà bán lẻ, Samsung tăng tỉ lệ sản xuất Galaxy S8+ lên 45%

agp8x
5/4/2017 23:41Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ 1 năm nữa
Từ con s3 đến giờ số liệu của ss chỉ để mua vui thôi, còn bán dc bao nhiêu, cái gì thì có chuyện mới lòi ra số thực tế như con note7, số thực tế với số công bố cách nhau quá xa =))
@Fatcat88 Thiệt ko =)))
vẫn hóng con Note7 refurblished hơn là S8
Chắc bọn này vào chỉ đọc tiêu đề 😁. 60-40 -> 55-45.
tomcat007
TÍCH CỰC
7 năm
@minhanh199 Người ta đang bay bổng, phê lòi thì ông kéo tụt xuống mặt đất.
Toàn tay nhanh hơn não 😁
a_shun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi một chút
S3,S4,S5,S6,S7 bán được bao nhiêu cái mỗi loại ?
Note 3,4,5,7 bán được bao nhiêu cái mỗi loại ?
nhai lại ko mỏi miệng à bạn :p:rolleyes:
Chip rồng 835 sẽ tiêu thụ ít điện năng hơn nên có khi nó còn có thời luợn pin hơn s7 và s êdg nữa
kidbaby1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn bị đánh lừa về diện tích sử dụng rồi, đúng là đường chéo 5.8 inch lớn hơn 5.5 inch nhưng diện tích (mm2) thì chỉ hơn 5.5 một tẹo không đáng kể.
elgaucho
TÍCH CỰC
7 năm
@kidbaby1 Từ nhỏ tôi tự biết mình là dốt toán, nhưng giờ tôi đã thấy tự tin hơn rồi.
Cảm ơn bạn.
@kidbaby1 Ưn bờ li vờ bồ.
@elgaucho ý bạn đó là nó hiển thị không hoàn toàn vì vẫn phải chừa diện tích cho 3 phím ảo ( kiểu của HTC ). Nhưng bạn đó nhầm thực sự vì khi mình chạy game hay video hay tác vụ gì đó cần diện tích toàn màn hình nó sẽ đè toàn bộ lên 3 phím ảo kia .
elgaucho
TÍCH CỰC
7 năm
@ngocnambka Mình xài con Nexus 5 khi sử dụng toàn màn hình 3 phím ảo ẩn đi, khi cần vuốt từ cạnh nó mới hiện ra chiếm cái gì.??
namdh1988
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kệ các bé cứ cãi nhau cho chán. Nhưng mình đang xài 6splus và vừa đặt hàng S8 xong.
Cũng giống như vụ kiện tụng rầm beng ở San-jose,california năm 2012.Sam nổ văng miểng là đã bán được con số khủng lồ galaxy s1 s2 trong 2 năm qua để pro cho mình.Đến khi vác số liệu trình toà thì nó ko đc bn hết .cho nên,sự ảnh hưởng galaxy s đối với
ip ko còn là VĐ nghiêm trọng trước apple. Vậy đó,nó là nét đặc thù của ss.Nổ và chém là cái gì đó rất gần gũi với họ.Còn N7 thì sao?Note7 tăng 500% gì gì đó so với note5 jj đó...cho đến khi thu hồi vong vẹn 2,5tr chiếc.Nếu ko có vận đen đó chắc giờ này
đã nghe tin N7 đã bán 2.5 tỷ chiếc đó là thời đại rực rở nhất của chúng ta.Còn mấy anh seed dung dăng dung dẻ hát cho nhau nghe rồi. Ss ko đánh cắp giao diện ngdung của ip nhé các Anti!
@ngaythu6-lamuor người ta có chém gió cũng chỉ là để pro cho sản phẩm,còn đằng này có kẻ luôn cho mình là số 1 lại đang đi ăn tươi nuốt sống những miếng thịt của người dùng vs như con quỷ hút máu mà vẫn thờ phụng.http://genk.vn/nha-binh-luan-noi-tieng-chi-trich-tai-sao-chung-ta-lai-tho-phung-ke-tham-lam-va-tan-nhan-nhu-apple-20170404130831461.chn
màn hình lớn mà vẫn nhỏ gọn. tội gì ko chơi. mình toàn sài hàng siêu to nên thấy e này vẫn bé.

Mình chọn S8 vì 5"8 là quá đủ và S8 mới đẹp và nhét túi ngon lành. S8+ ko đẹp. Giống như iPhone 7 đẹp hơn 7+ nhiều.
@cuhiep Mới nhận lương PR 😁.
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep http://www.baomoi.com/dung-luong-lon-hon-nhung-thoi-luong-pin-galaxy-s8-khong-bang-iphone-7-plus/c/21939484.epi

Vẫn thua ip7+
ngáo
Người dùng bây giờ chịu chơi thật khi sẵn sàng chịu chi cho một thiết bị chỉ vì nó khác biệt
Break9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhtuanngoc KO khác biệt còn chịu chi lắm hơn nữa cơ mà @@
Chi vì khác biệt thì quá bt 😁
@anhtuanngoc ôi trời, thiên hạ mua vì đua đòi hay vì bất kỳ lí do gì thì họ làm chảy mồ hôi háng để mua, có xin xỏ ai đâu, và đó cũng là vấn đề rất cá nhân, nói làm gì,
@mronly105 hâm mà thiên hạ làm ra tiền và với họ 30tr là bình thường, ăn xài thế nào là việc cá nhân, thím sân si quá, bớt sân si đi ăn giỗ tổ đi
thích S8 nhưng phải chọn S8+ vì quả pin
Hoang_DTH
ĐẠI BÀNG
7 năm
😁 thích dòng note vuông vắn hơn là dòng S
6,2 inch mà bề ngang chỏ hơn 5,5 inch full HD dại gì chả xúc, s8 5,8 có vẻ hơi bé
Kích thước s8 là vừa. S8+ hơi to.
Thằng Apple mới là thằng ranh ma, 7+ làm 2 cam trong khi 7 thì 1 cam, đâm dùng con 7 thì bực mà dùng con 7+ thì không thoải mái.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019