[QC] Trên tay bao da SEN cho Apple Airpods

cuhiep
21/3/2017 13:14Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao da Sen thì đẹp và xài cũng bền lắm
MNDung
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá đẹp và tiện lợi cho cả combo này đi với nhau
Bao da đẹp,thiết kế dễ thương!! con gái mang thì đẹp
Bao da dễ thương, bổ sung thêm dịch vụ dán da cho hộp Airpods
chaauphajm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bao da đẹp, không có gì để chê, nếu được quà thì dùng thử xem có j chê ko
Đẹp
quocanhdark
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bao Da có thiết kế rất hợp và nhìn hiện đại tuy vẫn có nét cổ điển, rất thích, nhưng chắc sẽ ko mua 😁
Tiện lợi nhưng ko hợp thời trang lắm
Không tỳ vết. ( chông hay hay) 😆
Đẹp, nếu trúng mình sẽ mua iphone7 😁
a.apell
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thử may mắn nào 😁
MrChubby
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu bao da này có chừa lỗ cắm sạc, cải tiến lại phần trên để lấy tai nghe ra tiện hơn thì có lẽ mọi thứ sẽ ok hơn
Xin giới thiệu với các bạn trang web đánh lô đề online uy tín nhất VN tình bảo mật cao, số lượng người chơi đông đảo, với tỷ lệ trúng cao ( Lô đặt 1 ăn 4 tương đương bỏ 22 ăn 88, đề 1 ăn 90... ), nạp rút tiền xử lý khá nhanh ( Qua em trúng 10 củ đặt lệnh rút, ngồi chưa hút hết điếu thuốc thì dt tinh tinh báo tiền về ). Ae gần xa muốn đổi vận thì vào website GhiLoDe .com, đánh đề ba miền bắc - trung - nam, uy tín, bảo mật, trúng thưởng cao. nên các bác cứ yên tâm. web còn chiết khấu hoa hồng cho người giới thiệu chơi, tặng tiền khi tạo tài khoản mới. Các bác nào tham gia phần đăng ký tạo tài khoản thì phần người giới thiệu ghi nick tayvip giúp em, để em kiếm tý hoa hồng mua sữa bỉm cho con. Cám ơn các bác nhiều ! Hoặc Click vào đây để đăng ký 1 cách nhanh chóng:
tham gia với chúng tôi bạn có thể đánh lô đề trực tuyền 1 cách dễ dàng an toàn. nạp tiền và rút tiền dễ dàng với 6 ngân hàng lớn nhất hiện nay như: ACB, VCB, Đông á, Techcombank, Sacombank, Viettinbank
+ Đặc biệt bạn không cần nạp tiền vẫn được tặng 0.1$/ 1 ngày ( Tổng tiền nhận được tối đa lên đến 36.5 $/ 1 tài khoản )

GhiLoDe tặng 0.1$ cho mỗi tài khoản khi đăng ký mới giới thiệu thêm được 1 bạn cùng tham gia, bạn có thể thử vận may đánh lô đề miễn phí. Thắng, bạn có thể rút tiền. Xem thể lệ tại đây
Đẹp
tai nghe airpods nuột nà thế mà cái bao da thô kệch thế này.

đề nghị khắc tên nên cải thiện tình trạng của bao da nhé
anhbetong
TÍCH CỰC
7 năm
nhỏ nhắn dễ thương quá
protk2
TÍCH CỰC
7 năm
Được cái nó thông minh mà chỉ chơi với iOS :rolleyes:
@protk2 Bạn ơi xem video bốc thăm có phải tên mình không kiểm tra hộp thư diễn đàn nhận quà nghen 😁

protk2
TÍCH CỰC
7 năm
@Kính Cận 0_0 Đẹp chai trúng quà!! Cảm ơn Tinh tế <3
@protk2 522 chứ có phải 521 đâu mà trúng
@protk2 nhầm trừ số 1 đầu là bài viết là 522 trúng đúng rồi sory
Tuyệt vời
Hóng cáii này từ lâu rồi, đặt hàng riêng mà chưa được.
Order ngay và luôn
@Mountain King trúng giải rồi kìa
BB Tran
TÍCH CỰC
7 năm
nếu may mắn trúng cái tai nghe airpods thì mình sẽ đặt hàng cái ip7+ màu đỏ 😆 cho đủ bộ ahihi
chinhnv28
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã ai nghe thử cái tai nghe này chưa? Chất âm có ngon hơn nhiều cái tai nghe kèm theo máy không các bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019