Sony ra mắt tai nghe chống ồn không dây MDR-100ABN, MV và album hires của ca sĩ Vũ Cát Tường

ND Minh Đức
4/6/2016 9:11Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungtonDHG
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em rất hâm mộ anh Cát Tường...giọng a ấy nghe lạ
anongle
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trungtonDHG Được. Cmt có đầu tư 😁
Lại giống vụ mấy thằng éo có tiền mua iphone chửi iphone sang chảnh đó mà
Nói như
Nói như thật
n3.9592
TÍCH CỰC
8 năm
mình đang xài Tai nghe MDR 10RC của SONY. nếu nghe nhạc mp320kb thì cũng ngâm tầm với mấy con tai nghe ~1-2tr khác .. nhưng nhét vô LGV10 nhạc lossnes. thì phải nói phê vãi linh hồn
tichla
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ca sỹ thẩm mỹ viện quảng cáo tai nghe
Tai của Sony dễ chơi các loại nhạc, mình có chiếc in- ear ex210 mua có 650k, bass đánh chắc, chất âm hài hòa, head phone MA100 nghe nhạc vàng, ko lời bass nhẹ hơn, giản trung và treble chi tiết so với các tai đăt tiền trên 2 triệu ko bằng nhưng có thể hơn các mẫu 1 triệu trở xuống của hãng khác, tìm được mấy tai kèm theo máy cd walkman hồi xưa nghe đỉnh nữa. Sony nó bán chạy là vì tai hãng nhiều mức giá mấy trăm ngàn có tai nghe khá tốt, còn chơi tai nghe thì vô hạn tùy sở thích từng người.
chopinguitar
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ổng fan cuồng Sony đấy mấy thím ơi. Đang đá đểu Mì xào thôi =))
anhtaiqb
TÍCH CỰC
8 năm
Không thể nào ăn đc com Philips của mềng
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em mới quất con XB450Ap.Nghe kha' ngon.Cá nhân em có tiền cũng chỉ dám đầu tư cho tai nghe dưới 4tr là cùng. Nhiều tiền hơn thì sẽ đầu tư sang hệ thống loa ngoài. Cao hơn cho 1 chiếc tai nghe cảm thấy hơi xót và ko đã. 😁
@KTBFFHDAN Hơn 4 triệu mà bác chơi dàn thì bác quay lại tai nghe sớm thôi :v
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
8 năm
@spetsnaz GRU Tất nhiên là dàn thì nó phải chục triệu, trăm triệu,...rất vô cùng.Nhưng ý mình ở đây là cá nhân chỉ đầu tư cho cái tai nghe đến tầm 4tr thôi. Còn cao tiền hơn thì mình sẽ sang loa ngoài ;)
xài cái tai beat tặng kèm htc one M7 tới giờ vẫn thấy hay
Sợ chất lượng bị yếu đi chứ mình ghét dây vô cùng, mình có con sony full size cái dây dài như dây điện thoại =)) không cơ động tý nào
thế các bác nghĩ con MH1C thế nào =)))
morien
ĐẠI BÀNG
8 năm
SONY làm event giảm giá suốt ngày, cho dù có hay đi nữa thì cũng ko dám mua vì vài bữa sau lại có bác lên khoe vừa mua được 1 em y hệt với giá discount 30%

Bản thân mình thì nếu trong tầm giá 3-5 triệu thì Audio-Technica, JBL thì ok nhất. Cũng là thương hiệu Nhật nhưng lịch sử Audio-Technica được tin dùng bởi giới sản xuất âm nhạc và nghệ sĩ toàn cầu nhiều hơn. Mình cũng đang có 1 em M50x và IM70
abc261181
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào còn link bài bài cho xin với, link trang sony bị die rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019