Suzuki ShogunR, dũng tướng ẩn danh một thời

chut_langman
14/10/2012 13:41Phản hồi: 1.147
1.147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Biết đâu còn đấy...thôi mà axelo đi

Sent from my GT-N5100 using Tinhte.vn
@double em không thích côn tay😃cũng máu em này mà hàng hiếm quá
hoi chu thread dj. pac ay con may chiec ma
lâu không thấy thớt đâu cả,hồi đó đến giờ chắc gì còn mà tầm bao nhiêu bác nhỉ
chac tam 20chai
inbox voi bac Luyen dj
ko thì luom 1chiec cu tam 6 7 chaj vè don theo ý mình. dep lung linh lun. chac xog het tam 15chaj.
@sfd125_2004 cảm ơn bác nhiều,nếu mới không có thì em tìm kiếm một em cũ về làm lại,căn bản là máy phải chưa bung,còn lại em chế cháo lại theo sở thích 😃
@luuson97 Đang chạy một em ShogunR màu ghi, bao giờ có ý định đổi xe khác em sẽ bán lại cho bác.
(Khi nào không làm ra tiền dọn xe thì em sẽ đổi xe khác 😁)
Suzuki rất nhanh xuống máy nên không thích ( ý kiến cá nhân )
1 thánh phán như phim,không biêt fan nào đây,honda hay yamaha vô vùi dap suzuki.đúng là cóc ngồi đáy giếng mà phán như thần thánh

ko biết thì tưởng nhanh xuống thiệt. vì xe mới máy cũng ko êm, va chạy trong phố lì quá.
chipheo_nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
giờ mua con cũ về thì kiếm đồ hơi khó nhỉ ?
@chipheo_nd bác ra hảng mua đồ rồi ráp nguyên con mới còn có.
chipheo_nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sfd125_2004 Thật thế ạ. Tự dung ham hố Su quá, nhưng không có đủ đạn để mua mới. híc. Mua cũ thì rủi ro nhiều lắm.
@chipheo_nd Nếu bác mua một con củ, chạy trên 100.000km rồi thì giá tầm dưới 9triêu. Chạy tầm này rồi thì chắc chắn là làm bạc, làm nồi rồi nhưng vẫn còn xài được, về đắp thêm tầm 5chai nữa là ngon lành. Những con mới chỉ có dưới 50.000km thôi thì cũng chưa xi nhê gì cái máy của Shogun đâu, còn ngon phết về là chạy thôi không cần làm gì, giá tầm hơn 10triệu.
chipheo_nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sfd125_2004 Vâng. Nhờ các Bác quen biết chỉ giúp e cách xem xe và đánh giá xe cũ với ạ.
@chipheo_nd Cách tốt nhất là chạy thử và chạy thẳng lun ra hảng nhờ nó khám sức khỏe tổng quát cho em nó, chẩn đoán và phán bệnh, chi phí điều trị lun. 😁
-
- Đại lý xe máy Duy Hiến, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, còn 2 chiếc mới, hàng tồn kho.
- Chơi xe này phải chịu khó tìm hiểu, đề nghị chú đọc hết các thông tin trong Thớt này cũng như thớt các nơi khác có liên quan trong vòng khoảng 1 tuần đến 1 tháng.
chipheo_nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Khương Việt Hưng Đợt tới hay phải đi lại đường dài nhiều nên nghiên cứu tìm em nào ok chút trong dk túi tiền có hạn. Thấy a e nói nhiều về shogun, nhờ a e tư vấn giúp đỡ. hiii
@chipheo_nd Axelo côn tay kìa bạn,giá ra giấy chắc 28-30 thôi...còn nếu côn tự động thì đừng mua axelo mà xbike,rẻ hơn axelo côn tự động khoảng 2tr cơ,mà máy móc như axelo luôn
các bác có biết nòng (piston) con shogun này phía cần sang số có một đoạn hình tròn nhô ra có chức năng gì vậy?
@thangidco Hình tròn hay nữa hình tròn...bác rã máy ra rồi hả
caj do ko co tac dung j nhiu. co con heo cao su nhec o tren nhung bit laj lun cug ok
cái này gọi là rao hàng chứ show j
mềnh rất nghiện e này...
hồi mới ra đời ba mình đã cưới 1 em về...
lúc đó phải nói là mê ly ... đến tận giờ... chưa phải thay 1 cái gì trừ săm + lốp và cái kim báo xăng..
hiện tại xe chạy hơn 7 vạn rồi mà vít cứ lên 120 km/h là chuyện bình thường...
hôm trước mới cho 2 em exciter ngửi khói xong 😆
cùng xuất phát đua trong vòng 2 km đường vắng nhưng xe m về trước lận 3 giây ..
cảm giác sướng nhất là chạy số thấp số 1 40km/h rồi số 2 lên dc 60km/h rồi số 3 kéo hết dc 95km/h luôn :X
m đang định độ nó lên mà chưa biết độ theo kiểu nào cho hợp thời trang đây nhờ mọi người góp ý hộ 😃
@hongquan.1691 dung gay war ban oi.
@hongquan.1691 độ zin nhé.hoặc bóc tem ra ---> đảm bảo ai nhìn cũng hỏi. thằng nào đua cùng chắc chắn hỏi "anh mua bao nhiêu"
@sfd125_2004 gáy đâu. thật chứ. ko biết xe của mấy bác ntn?
@hongquan.1691 Số 3 Shogun zin lên được 100.
Shogun vs xbike thì em nào mạnh hơn đi đường dài tốt hơn vậy.
@lethanhthu48 xbike thì m chưa thử nhưng shogun thì đã dc chứng minh rồi mà
Xbike êm hơn Shogun, tốc độ thì Shogun gia tốc nhanh hơn do xác nhẹ hơn ...
@phoenix1985 bác xem về trọng lượng 2 con chưa mà bác bảo Xbike nhẹ hơn...
Mà vào đua thì quan trọng là gia tốc lên nhanh và max dc bao nhiêu thôi..
tôi vẫn kết shogunR hơn
@hongquan.1691 bác kia có nói xbike nhẹ hơn đâu nhỉ ???
@sfd125_2004 bác kia bảo là shogunr nhẹ hơn thây 😆
@hongquan.1691 ông chạy xăng gì, 92 hay 95, thấy có khác biệt gì nhau ko ?
@hongquan.1691 Trọng lượng khô của Xbike = 111kg, Shogun = 94kg ... Chuẩn chưa bác ???
shogun manh hon xb ca de lan hâu.
Xe đã đi hơn 7,3 ...km và qua 10 năm sử dụng...
shogun mình 2004 di hon 160k roi, manh thì van manh nhung that su gào wá roi. xb chay êm ái hon nhièu.
Shogun mình 2004 đi hơn 160.000km rồi, mạnh thì vẫn mạnh nhưng thật sự thì gào quá, dàn nhựa la um sùm, phuộc cứng, máy rùng. xbike chạy êm ái hơn nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019