[Thảo luận] Anh em thích và không thích gì ở iOS 12?

Duy Luân
5/6/2018 1:30Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang test iOS 12 trên iphone 6s plus. Mình thích ở iOS 12 là hiệu năng, pin, còn không thích hiệu năng tăng ko nhiều như apple công bố. Không có dark mode
Bị văng ứng dụng, ở 11 thì hoàn toàn bình thường, mới phải quay về 11 xong ( 6+, 6s+)
david0403
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cài iOS 12 trên iPhone 6. Mình thích ở iOS 12 là tự nhập mã OTP vào ứng dụng, còn không thích chưa thấy
hung195
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cài iOS 12 trên iphone 7. Mình thích ở iOS 12 là nhanh, mượt, còn không thích chưa quen với thanh thông báo mới
Mình thử cài iOS 12 lên iphone 8. Những thứ mình thích ở iOS 12 là hiệu năng cao và có những tính năng mới như apple vừa giớii thiệu ở wwc 2018, còn không thích hiện đang là bàn beta, nên vẫn còn cân nhắc và hy vọng sẽ ổn định ở bản pulic.
uniquedzu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiệu ứng nhanh hơn nhiều. Giao diện trên iPad cũng thông minh hơn so với iOS 11.
Đang thử nghiệm iOS 12 trên con 6s plus. Mình thích ở iOS 12 là nhanh, mượt, còn mình không thích không
vietanhtr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang cài iOS 12 trên iPhone 6S Plus. Mình thích ở iOS 12 là những thay đổi về thông báo, còn không thích skype của mình đang bị force close liên tục
online107
ĐẠI BÀNG
6 năm
Screen time !!!

Sao không ai nhắc tới nhỉ? Hay ai cũng tự kiểm soát được bản thân tốt?

Mình đang trả 20$ hàng năm cho app Freedom để làm việc tương tự, giờ có sẵn trong OS.

Nhờ vợ set pass cho screentime rồi đặt giới hạn thời gian dùng cho app và khoá máy sau 10h tối, làm việc năng suất hơn .
em 6S vì ko có skype nên bắt buộc phải về IOS 11.4 và hiện tại đang bị treo máy. có bác nào biết cách fix ko hỗ trợ em với 😔( giờ đang phải dùng tạm con 5S cũ rơi màn hình :((
.Ma Lem.
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác nào 6s xài chưa nhỉ. cho ít review
I Am Thành
ĐẠI BÀNG
6 năm
@.Ma Lem. Hiệu năng ok nhưng lỗi ko gửi được tin nhắn , điểm này sau khi nguồn + home là hết .. nhưng phần hạn chế thì tự dưng biến mất như chưa hề tồn tại
Đang thử nghiệm iOS 12 trên con iPhone 7 Plus. Mình thích ở iOS 12 là tốc độ load ứng dụng khá nhanh.Lần đầu tiên thấy có bản update mà tăng hiệu năng cả các máy đời cũ, còn mình không thích lướt giữa các tab đôi khi vẫn hơi lag.Một số ứng dụng bị văng như Viber
Mình cài iOS 12 trên ipad air 2. Mình thích ở iOS 12 là nhanh, mượt, còn không thích còn một số lỗi vặt
Đang cài iOS 12 trên iphone X. Mình thích ở iOS 12 là thông báo, còn không thích bị lag bàn phím, không vào được appstore
Đang thử nghiệm iOS 12 trên con iphone5s. Mình thích ở iOS 12 là ít bị lỗi bug như bản ios 11 beta năm ngoái, còn mình không thích ko có gì
Con 7 ...cảm nhận tốc độ lẹ.
đặc biệt pin tuột hơi bị nhanh????(cái này táo cần khắc phục...)
Nói chung ..thích!!!
An.nover
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích: Tốc độ nhanh như team trộm chó, noti_group.
Ghét ở bản beta: máy nóng
Mình thử cài iOS 12 lên iPad Pro 10.5 inch. Những thứ mình thích ở iOS 12 là measure, cử chỉ đa tác vụ mới của iPad, độ mượt, còn không thích app Store và bàn phím bị lỗi
davidcookt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cài iOS 12 trên iphone 7. Mình thích ở iOS 12 là nhanh, mượt, hiệu năng cao!, còn không thích độ tương phản, hay contrast bị đẩy lên cao quá làm mình thấy nền background khóa hay popup 3d touch nó bị chói sáng!
l0ngku
TÍCH CỰC
6 năm
mượt hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019