Tim Cook: iOS 7 do Jony Ive phát triển sẽ xuất hiện tại WWDC

Didu
29/5/2013 2:30Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hồi hộp quá
<p>Hy vọng là sự thật sẽ được bằng 80% những lời quảng cáo</p>
tuanva.hcm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hy vọng là nhẹ đi chứ đừng có nặng lên.
@tuanva.hcm hok có đâu...ram càng ngày càng lớn thì phàn mềm càng nặng...do tích hợp nhiều thứ...nhát là bảo mật
tuanva.hcm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boybala Nói vậy cũng chưa hẳn đúng bạn, ví dụ điển hình là window 7 chuyển qua window 8 với giao diện phẳng đã nhẹ hơn rất nhiều mà chả thua kém tính năng nào cả, thậm chí còn nhiều hơn.
@tuanva.hcm Có thật nhiều hay hok...dung lượng ram chạy khi khởi động là bn...vista thì hok tính vì là sp hỏng, rất nặng nhưng so vs XP thì sao
@tuanva.hcm Mình trải nghiệm và dùng Windows 8 (bản quyền) một tuần liên tục trên 1 chiếc ASUS All in One touch + 1 chiếc Sony Vaio touch + 1 chiếc Laptop SamSung touch mà phát điên lên với cái Windows 8. Không phải vì thích mà vì bực mình, quá nhiều thứ bất tiện. Nói chung chắc windows 8 không hợp với mình bằng XP và 7.
crab2207
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boybala - theo bạn thế nào là it:mặc định Win8 đã tích hợp chương trình tạo máy ảo,chạy file iso,easy tranfer ,đọc PDF, framework 4.5,skydrive,store,auto driver...mà bạn còn chê it à.
- so thì so với windows 7 chứ đi so với Xp làm gì,xấu hoắc,ko có hiệu ứng hình ảnh nên nhẹ là đúng rồi,chứ nó mà nặng thì ai sài XP
- dung lượng ram khi khởi động cũng bình thường như windows 7 thôi,bạn có thể tự test,nếu như mà bạn test thấy nó nhiều hơn thì bạn có thể tắt chế độ fast boot của win8 đi,có chậm hơn nhưng vẫn khời dộng nhanh hơn win7
-Điều cuối cùng là win8 thực sự rất nhẹ,ai cũng phải công nhận,nó còn chạy đc trên chip ARM nữa là
Ra mới cho tịt mồm bọn trộm cắp ý tưởng đi
vẫn thích IOS6 sau khi đã JB và cài một đống phụ kiện, dùng thấy thích thú và tiện dụng. hi vọng IOS 7 mang thêm những đột phá mới mẻ nữa 😁
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
K bít khi nào đc cập nhật ios 7 đây mong mỏi quá đi
lbrolken
ĐẠI BÀNG
11 năm
App đáp trả là đây!
cứ tích hợp luôncasi cydia vào ios 7 thì phải nói là cứ bán đắt như tôm tươi
Chả có gì hay 🆒
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Đã JB rồi thì OS 7 có đẹp tới cở nào cũng ko lên
@madam77 Quá đúng, tởn 1 lần khi lên 6 rồi hehe.
phongm&e
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phẳng quá lại giống WP ,ko thích tí nào,yêu sự bóng bẩy hơn
mong chờ từng ngày
mong là cho iPhone 3s
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
Nói thật là mình hok thích lắm cái giao diện phẳng phẳng theo kiểu trắng đen đã đồn đại, mình thích giao diện 3D theo kiểu Skeuomorphic nhìn giống thật hơn. 😁
chả hiểu cái bọn 3 ngày đổi giao diện một lần lấy đâu ra lắm time thế 😁 tinh chỉnh bla bla ko đi làm đi ăn kiếm tiền vợ con thuê thằng khác làm mà tự mình làm vậy haizz
@minhminh87 Chính xác. Điện thoại nào mình xài cũng mất khoảng 3 tới 7 ngày đầu tiên là tốn thời gian ngồi cài cắm, tinh chỉnh này nọ. Xong xuôi khi đã phù hợp rồi thì em ấy sẽ được yên ổn như vậy và "bắt buộc phải" đâm đầu vào việc phục vụ cho mình trong công việc, cuộc sống hàng ngày.
kid173
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khi phần cứng và phần mềm đồng điệu với nhau thì gọi là gì nhỉ? Perfect 😁
chaubaminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tiếc là không JB dc luôn nhỉ 😁
Hóng thì hóng, chứ 7.0 ra thì tui dám chắc là rất nhiều lỗi ;)
Rovitech
ĐẠI BÀNG
11 năm
hy vọng ipad 2 của mình cũng dung duoc iOS7
hoangmao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Liệu 3s,4, 4s có bị bỏ qua khi ios 7 ra mắt? Nhưng lên làm gì khi chưa jb đc. Ios 7 có đủ hấp dẫn để người dùng bỏ qua ios 6.x.x đã jb để chấp nhận đắp chăn cùng ios 7. Comming soon...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019