Trên tay HTC Titan II: Windows Phone, Camera 16Mp

cuhiep
23/4/2012 3:13Phản hồi: 281
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào làm bài cảm nhận sử dụng đi
thquoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lọan HTC, 1 tháng ra 2-3 cái HTC, chóng cả mặt! riết rồi chả nhớ nổi con nào với con nào, y như nokia hồi truoc, có 4 chữ số đảo tới đảo lui!
@thquoc Titan được giới thiệu lâu rồi, nhưng bây giờ mới bán ra thông qa At&t thôi bạn, còn về việc HTC có nhiều sản phẩm mỗi quý thì đúng, nhưng mỗi sản phẩm có một phân khúc thị trường, hệ điều hành, ... khác nhau mà bạn.
Con này ở VN đang bán bn vậy các bác 😃
dangduckien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hrvn tầm 12củ là bác dc sở hữu.
hanodi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nên mua WP của nokia vì các hãng khác không có nokia map, nokia driver, nokia music, nokia transport....
@hanodi Có hết đó bạn, HTC chạy rom cook có thể cài các phần mềm độc quyền của Samsung, LG, Nokia... và những thứ đó của Nokia chạy bình thường trên các máy HTC, tuy nhiên do không có phần đăng nhập Accout của Nokia nên không tìm thấy vị trí bạn bè trên bản đồ, vậy thôi
Em này xinh gái ngon phết
Doanvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình tìm trên marketplace nhưng ko có app Intacam, bác Hiệp có thể share chút ít về thông tin app này không?
Thanks
@Doanvu instacam bạn à. Chắc bác Hiệp viết thiếu chữ s
Mà mình ghét cái kiêu thiết kế camera của HTC thế, lúc nào cũng lồi lên
quangna
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất thích sự nâng cấp này nhưng cái màn hình làm mình phải nghĩ lại...thôi trung thành với HD7 thôi vậy, màn to mà hình rỗ thì buồn thôi rồi ;((
máy đẹp, nam tính sành điệu, màn to, tiếc mỗi cái màn chưa được HD. máy này rẻ hơn One X, hiện nay One X bán tầm 13.8, nên rẻ hơn tầm 12.5 chắc bán tốt. mà giá Titan như vậy thì Lumia 900 nằm dưới bán giá nào đây nhỉ.
ko thích thiết kế của HTC ;)
Điểm nhấn của máy ở phần cong nơi đặc 3 phím cơ bản, nhìn có cảm giác mỏng và cool hơn titan 1... Vài kiến của mình khi dùng, mog máy bác chém nhẹ tay...^^
trum1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
không đẹp lắm
Độ phân giải kém quá, nhìn màn 4ich là đã thấy hiện tượng rỗ rồi
Chế độ chụp hình nóng khi khóa màn hình ở wp phải kích hoạt chứ anh em ạ
thanhnk1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý kiến chủ quan của mình thì mình không thích camera của HTC cho lắm. Hi
Cũng khá ổn nhưng sẽ chọn Lumia 900 thay vì em này.
ảnh chụp quá đẹp
Steve Chu
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác nói rất đúng, Lumia 900 mà bán thì sẽ cua 1 em, rất thích WP 😁
wp chỉ có No là số 1
dòng máy WP có chút gì đó chưa thật hoàn hảo
giới hạn phân giải của microsoft thật là khó chịu
@thanh2811996 Để hệ điều hành không bị phân mảnh, mọi ứng dụng đều tương thích, mượt mà ấy mà 😁 Nghe tin đồn thì WP 8 sẽ nâng cấp toàn diện như hỗ trợ chip đa nhân, màn hình HD, quay phim full HD :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019