Trên tay Huawei P30: cao cấp ngay từ lần đầu cầm lên, camera mạnh mẽ và đầy hứa hẹn

ND Minh Đức
30/3/2019 12:26Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn vẫn thích 10 plus hơn sắp có sạc 25w rồi quá đã
SilverA
TÍCH CỰC
5 năm
@BEST APPLE Của HW sạc 40W từ Mate 20 pro rồi bạn ơi!
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@SilverA Haha. Nhanh hơn ít thôi mà an toàn bạn ơi. Với mình không có thiện cảm với mấy tụi huawei. Xiaomi thì còn tạm dc tí. Apple thì kkkkk mình chuyển từ ip xr qua s10 plus nè.
@BEST APPLE An toàn cái con khỉ.. Sam có tự làm dc sạc nhanh khối như huawei ý..vẫn sài của quán cơm..nóng như cái lò ý..ông xài mate 20 pro chưa..chưa cho test thử..sạc siêu nhanh mà cục sạc vs máy đều cực mát nhé..ấm ấm để ý mới thấy chứ ko cầm rát tay như sạc sam đâu ạ..
Thấy test chống rung vẫn thua sam
Tiếc là ko có 3d face
kimthoaduy
TÍCH CỰC
5 năm
Mua cái đt chỉ vì camera, vãi, thế sao ko làm con máy cỏ+dslr? Thớt có nâng bi quá ko?
@kimthoaduy Dslr dĩ nhiên chất lượng hơn..nhưng tầm tiền con này mua dc con dslr vs lens nào rồi còn tiền máy cỏ nữa mới là vấn đề..chưa nói đến vấn đề mua dslr ko biết chụp thì chắc chắn thua con này nhé..1 là tối thôi hai là cháy lè...
Đọc cái tiêu đề quảng cáo thấy hay hay tưởng là máy đẹp ai ngờ vào xem thấy cái màn hình lỗ đen thì rợn ngưòi chạy vội ra và không quên một câu cmt.
Điện thoại Huawei thì ngoài camera ra thì hết rồi 😁
đẹp thì đẹp thật nhưng giá vẫn chát , tóm lại k ăn đc mì xào 😁
Sangsvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không nhiều nâng cấp so voi mate 20
lonmeloncha
ĐẠI BÀNG
5 năm
được bao nhiêu người sẵn sàng muốn cái điện thoại trung quốc đó mà thấy ae hưởng ứng lắm thế ... tôi dám chắc 1 điều cùng số tiền đó thì đa số sẽ mua táo hoặc sam sung để gắn cái MAC sang chảnh chứ ko ai muốn gắn cái MAC TÀU KHỰA ... trong đó có tôi
@lonmeloncha Vãi cả sang chảnh..mù công nghệ như ông hay mù thương hiệu cũng dc ..nó khựa thật.nhưng nếu tính thương hiệu ý..thì riêng cái mác Leica đóng trên tụi này thôi nó danh giá gấp vạn lần cả huawei.sam hay apple cộng lại nhé..tuổi lol so thương hiệu vs nó nhất là khoản cam..
dennhumuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lonmeloncha Suy nghỉ này thì bác nên mua iphone cho sang chảnh.Cua gái lấy le đồ kaka.. Có điều kiện thì mua thêm 1 cái china chui vô 1 góc ở nhà dùng cảm giác củng thú vị lắm bác ạ.Dùng đồ china mình kết cái là k ai biết nó mắt tiền đi ra đường k lo bị cướp kaka
@lonmeloncha Đưa tôi 20tr đi tôi mua con này thay vù mua s10
bách anh
ĐẠI BÀNG
5 năm
ăn cắp thì cao cấp cái l giề
Cụm cam không hầm hố bằng dòng mate nhỉ,thích kiểu đó ghê.
U Minh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói quá nhiều về bản pro trong khi trên tay là bản thường, hơi thiệt thòi cho em nó 😁
akb48
TÍCH CỰC
5 năm
Mọi thứ điều ấn tượng nhất là màn hình nhưng chỉ lo data bị chuyển về nước lạ.
nặng tính quảng cáo quá 😁. cầm rồi thấy xấu quá, còn p30 pro còn đở đở, làm cạnh chặt vuông nhìn xấu và cảm giác dày. Nói chung hơi thô.
Đồ tàu khựa có bán mắc mấy đi chăng nữa cũng k thoát khỏi cái bóng là đồ rẻ tiền theo nghĩa bóng.
boy37.nxc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nâng bi quá lố. Ăn tiền rồi PR tinh tế 1 chút đi
zochaoway
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao em vẫn nghe giọng bạn này ko hợp review nhưng vẫn cô gắng bao lâu nay. Sorry vì nói thật lòng
Heo quay máy đẹp ngon , nhưng cái UI thì quá chuối , mãi ko yêu nổi😁
Chả thấy j nổi bật so với con m20p ra trước cả.
buonban2u
TÍCH CỰC
5 năm
di ra duong co thay ai xai Heoquay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019