Trên tay S8 Xám Phong Lan xách tay

cuhiep
9/4/2017 9:0Phản hồi: 708
708 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@cuhiep đừng viết bài nữa, đọc có mấy dòng mà phải suy luận mãi mới hiểu viết cái gì.
Không ấn tượng lắm. Mình vẫn thích lưng kim loại hơn là kính.
TGrun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyendatvt205 5 dòng 5 cái lỗi chính tả, đến quỳ
mấy thanh niên chả biết chê gì hùa vào chê đít, ôi thật là vice lone 😕
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn ái ái nữ tính thía nào ý. Mà có vẻ dài quá bỏ túi hơi khó. Quần tây thì dc chứ jean thì thua
vitkon
CAO CẤP
7 năm
Cứ con nào cho logo ra sau máy là ngon hết :v Mình thích nó
KangTe
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho những người thích ngắm đít chê S8 xấu
econan1214
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các đồng chí à, một khi đã cầm trên tay cái màn hình cong vài tiếng, và cầm lại những chiếc điện thoại màn hình phẳng thì sẽ thấy sự khác biệt 1 trời 1 vực. Còn fan của Apple thì cứ ko thích đi, để xem tới khi Apple nó làm màn hình cong theo thì các đồng chí có còn ghét hay ko 😆

Tuy nhiên, có 1 bất lợi là, nó "rất" dễ nứt nếu ko chú ý kỹ khi bỏ vào túi quần và khiêng vác đồ. Note 7 của mình đã bị như vậy. Nên phải cắn răng trả lại. Bỏ vô túi quần khiêng đồ 1 chặp, lấy ra thì nó bị nứt màn hình lúc nào ko biết. Nên các đồng chí có xài cái màn hình cong thì chú ý kỹ một chút.
nhìn cũng ổn. k lẽ chuyển qua SS. Nhưng thích dòng Note hơn.
@JoseyHan Đồng dâm đây rồi.
ngoduc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đề nghị admin gõ bài chính xác đê, đọc mất cả hấp dẫn vì sai chính tả nhiều quá!
Con này có dual sim ko nhỉ?
Mấy anh kia dùng hàng lock chắc bị "đột tử" rồi nên mấy hnay thấy ít còmment nhỉ
S8 đẹp quá 😃
@Hoang_HaoMinh h này mà bác còn lo cho ng ta dùng hàng lock đột tử ah, báo cáo bác, e dùng hàng lock nhưng vẫn sống thọ lắm đấy, cmt vs bác vô biên thì cũng chưa bị đột tử😃
@Hoang_HaoMinh Sao bác trù ẻo ae sài lock vậy, mình củng sài lock nè, lúc mua con 256 lock bằng giá con 32 Qt mình vẫn chọn lock nhé, sài lock kg có nghĩa là mua QT kg nổi
Mấy sim vậy add , đặt gạch fpt rồi mà sốt ruột quá
A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu chê đít máy S8, thì công bằng mà nói cái dải anten của mấy con ip6 7 đúng là thảm họa.
@A.R.R.O.W mình cũng ghét dải ăng ten đó vlin nhưng công nhận đít máy SS chưa con nào đẹp bằng iPhone
Vẫn chưa hiểu giá VN kiểu gì. Xách tay giá này, chắc mua bên kia tầm 14-14.5. Không mua giá VN.
@Hungdunghcmc Mình đoán giá ở Việt Nam đắt hơn vì nó là 2 sim
chutuandung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hungdunghcmc Bác lại nhầm rồi không có chuyện bên đó rẻ hơn nhà mình đâu. Máy mua theo kiểu hợp đồng nhà mạng thì nó rẻ vậy thôi
@chutuandung Cái đó mình biết. Máy hầu như miễn phí + cam kết HĐ. Báo mất máy có bảo hiểm được mua lại 200 usd. Nguồn xách tay chắc từ cãh này.

Ngoài ra hàng free sim giá bác nói là bán lẻ, phí cửa hàng cao. Mua sỉ chắc rẻ, họ bỏ mối về Vn.

Không riêng gì Hq. Hàng xách tay eu cũng luôn rẻ hơn, và máy đó đã đóng đủ phí thuế của nước bán hàng.

Đt cho dù nhập khẩu vào Vn giừo thuế đều bằng 0%.

Nói tóm lại, mình không mua. Vì cảm thấy bị lừa / bị dắt mũi. Thuê mấy đứa văn nghệ sĩ quảng cáo xho tốn kém, cộng thêm vào giá bán, và cuối cùng thì mấy đứa đó lại xài IP mới đau răng.
giá tốt gớm
dùng ios 3 năm rồi n vì s8 lại quay về android
khangbmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@canxda Tôi xài từ hồi 2G đến 6+ đây , ko có truyền thống lên dòng S , chờ 7 mà xấu xí với xúc phạm khách hàng quá nên dứt bỏ iPhone , 1 thiết kế xài 4 năm ( tính luôn 7s sắp ra ) là đủ hiểu Apple khinh thường khách hàng thế nào rồi !
@canxda Haha tuôi hiểu mà .. theo bác bây giờ SS yếu đúng không 😃
Tuôi thấy bác bây giờ đang theo phe SS mà

Vậy mà mấy bố kia nói Apple giẫy chết , sắp ngủm nọ chai :v
@khangbmt vẫn làm ăn tốt nên nó cứ vậy đào thôi bác. có người thổi lửa vào gáy nó mới bỏ cái tính bố giời đc
@NGUYENTRAN.CK khi nào đt nó thoái như pc bây giờ lúc đó apple nó sẽ yếu
bác có mê đc apple thời điểm hiện tại ko?
Razor11
CAO CẤP
7 năm
Hàng mới về mà 16tr5 là giá tốt rồi
Tội các ifan h ko có gì để chê đành phải lôi cái đít vô chê
Mà bác hiệp khen vậy là hiểu ngon cỡ nào r công nhận xài máy ss xưa h ghét nhất cái loa thoại xấu ko chịu nổi may h dổi r
RCHobby365
TÍCH CỰC
7 năm
Anh Hiệp @cuhiep ơi review hộ em cái cạnh cong của S8 so với S7 Edge và Note7 đi. Em đã dùng cả 2 cái này và thích kiểu cong của Note7 hơn, ít bị chạm cảm ứng.
tonion
TÍCH CỰC
7 năm
Lần đầu tiên thấy topic SS mà antifan thất thế 😆 chỉ còn lôi đít ra mà chê =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019