[Trên tay] Tai nghe đa năng Smart Wireless Headset của Sony

TDNC
29/6/2012 2:55Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tbn2004
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hơn MW600 bao nhiêu, giá chát chúa, thua con MW600 ở khoản kết nối. Con MW600 có thể kết nối 3 device cùng lúc, hiện tên bài hát, tên người gọi với mọi OS
@tbn2004 MW600 k hiện tên bài hát khi kết nối vs Xperia S , P , Play , Arc và 1 số Xperia khác 😔
@tbn2004 MW600 cũng y hệt như SW thui bác: nhớ 3 device chứ ko phải cùng lúc, kết nối 2 device thì 1 Primary 1 Secondary. Hiện tên bài hát và tên người gọi chỉ với iOS, Android HTC và Symbian UIQ, còn Android Sony thì ko hiện cái j hết lun
Không hỗ trợ Unicode! 😁
selk1190
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung là ghiền rồi đới 😆
Đúng là của sony thiết kế chuẩn ko cần chỉnh, mà giá này thì chỉ ngó thui.hic.....
Ước gì cái này giá cũng như Xperia, một thời gian là rớt mạnh 😁
Sản phẩm này thật quá tuyệt vời, quả không hổ danh sony :D
cái tai nghe đó có bán rời không mấy bác
3 củ rưỡi... awww shit...
khoái cái màn hình chìm của sony. rất phong cách và đồng nhất
kemkem87
TÍCH CỰC
12 năm
cho hỏi, con này có phát nhạc qua FM, để radio trên xe oto bắt được ko? FM Transmitter ý ?
Đắt nhưng xát ra miếng. Mấy bác có nhu cầu thì mua dùng cũng rất tốt
xtitan
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiền này làm 2 thứ : máy nghe nhạc riêng biệt + tai BT rời còn chuẩn hơn, usb thì rẻ bèo cho 8GB, làm cái tất cả trong 1 mà đắt lòi + vừa thô vừa xấu thế này, Sony lỗ + mất tiếng tăm chẳng có gì phải bàn
@xtitan Bạn thử cộng mấy thứ đó lại xem có rẻ hơn cái cục này không thì biết. Máy nghe nhạc phải chất như walkman của Sony nhé, hàng rác không chơi.
xtitan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongarch Sansa Clip có được ko? Tai BT của Jabra được ko? Usb corsair hoặc sandisk được ko? Thẻ nhớ + đầu đọc thẻ nhớ thì cũng sandisk nhé, chắc chắn chưa đến 150$ nếu mình tính vo nhé 😃

Sony walkman giờ chả là cái gì ghê gớm đâu mà bạn nói "chất", "hàng rác" không chơi, qua cái thời vàng son của walkman rồi bạn ạ, cứ nhìn vào doanh số là biết ngay sony đứng ở vị trí nào ngay ấy mà 😃)

Sent from my iPad using Tapatalk HD
@xtitan bạn này có vẻ antifan của sony và là siêu fan của apple thì phải. 😃)
con này mà chạy android nữa thì cool😁
br9snan86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Smart headset ko giá đã hơn 1 triệu.mình nghĩ giá ok.mw600 mia mới là 1.4trieu.nhưng tai nghe đi kèm là lọai thường.với tai nghe bluetooth nhiều tính năng vậy.thì giá như thế là ok

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
br9snan86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác chê thì nên nhìn lại kỹ rồi chê.chưa gì đã phán như thánh.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
br9snan86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con mw600 e xài tốt cực.ngâm trong máy giặt nguyên đêm mà vẫn xài bt.hehe.mw600 bị nhược điểm là màn hình ra ngòai nắng rất khó nhìn.khóai khỏan hiện thì luôn tên trong danh bạ mìmh lưu.đj đường khỏi fai móc đt ra.thèm em sw headset này quá.hjx
luan1567
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá chát
Thế này được không các bác : Tất cả các chức năng trên được q.cáo giống con nokia X1 01 870k quá,hơn nữa con x1 còn có thêm chức năng nghe loa ngoài to,2 sim,có thể đọc,gửi tn,xem sdt gọi đến và đi,đọc đc thẻ 16gb,nghe nhạc 11tiếng.Mỗi tội thiếu bluetooth.Vậy làm con x1 870k+quả tai nghe Sen hoặc sony 1M nữa,vẫn thừa 1550k nữa để ăn chơi.Nhỉ?
Nếu đã 2 cái nhét vào tai nghĩa là A2DP rồi thì nghe nhạc hifi stereo qua phone là quá đủ cần gì mp3 nữa ta..coi như dư, lại thêm thẻ nhớ và radio lằng nhằng lại càng dư...giá lại quá chát...đắng lun í :eek:

Sent from my LG-P970 using Tinhte.vn
quá đẹp! chắc phải tậu 1 em thôi, giải pháp nghe radio cho IP đây mà!😃
xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn ghê mấy cái màn con con hiển thị kiểu này từ cái đợt nằm đè lên em mw600 và em nó vỡ màn...chết luôn hjc hjx

Sent from my Desire HD using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019