Xuất hiện một số hình ảnh thực tế của Samsung Galaxy Folder - smartphone nắp gập hai màn hình

Blaze1st
4/8/2013 7:57Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kaching
TÍCH CỰC
11 năm
Con này mới hơn, SS GR-B9120 cũng android.
Ngon😁
@duy2 LON bia Hanoi hay LON bia Sagoi vậy bạn😁
Rất mong chờ con máy này . Vì thích cái là những người cao tuổi có thể dùng đc
Thích gập của SS :p Bác Blaze1st nghe các trang tin nói e này cấu hình Qualcom Snapdragon 400 lõi tứ, RAM 2GB chứ kphaair S4 2 nhân đâu ạ 😃
con này nhìn đẹp đấy chứ
nhưng hơi dày
duy2
TÍCH CỰC
11 năm
"Thừa giấy làm chi chẳng vẽ voi"
Từ khi Apple cắt bớt hđ đặt gia công chipset và màn hình, sám sùng dư công suất nhiều quá nên sx đủ các loại, các kiểu gà la xỳ
Kệ bà nó, phỉnh được sàm fan nào mua hay đồng nấy còn hơn ế rủ trong kho
neu on mua ve cho ma ma dung
zellmt123
ĐẠI BÀNG
11 năm
100$ là em hốt ko suy nghĩ =))
SS lại ăn cắp hay nói kiểu vui là copycat.
Bàn phím y chan từ ký hiệu cho tới phong chữ con siemen ef71
Nắp gập sài nó sang hơn cảm ứng kiểu nào ấy.... Con SH01B lâu lâu đứt sóng vẫn ráng gắn sim chính... trong khi con 02E full sóng, còn đầy đủ thứ chỉ để 3G.... Thiệt khó hiểu...
Mà nắp gập hiện tại chắc mỗi hàng của nhật là nhiều lựa chọn mỗi tội quá mắc thôi hehe...
nắp gập vẫn sẽ còn 1 số người dùng thích chứ 😁 cái này dành cho ai vẫn lưu luyến đt nắp gập thôi mà
Một lũ ngẩn ngơ cắm đầu vào ss rồi khen lấy khen để.vâng.hay.tốt.đẹp.nhìn hàng ss là phát tởm rồi
@loveapp Chuẩn ko cần chính, mấy con fan cuồng và seeder vào khen cuồng dạy, chứ ai mà khen 😁
@Bruce Willis Vãi bác, bác k mua thì để người có nhu cầu mua,uk thì mắ thẩm mĩ bác đẹp, nhuẽng người thích hoài cổ kiểu này là k có mắt thẩm mĩ chứ đừng tìm mọi lý do để dìm nó. Những người ngoài nhìn vào họ khinh đấy bác ạ, mình k pgải fan ss đâu nhé, hãng nào mình cũng dùng nên bác đừng bảo fan cuồng samsung này nọ

Sent from my LG-F160S using Tinhte.vn
Vâng, anh rất tỉnh và rất đập chai
Ông samsung cho ra cái sản phẩm này chả khả thi tẹo nào đã dùng android còn sử dụng bàn phím T9 @@ lại còn chơi gập mới đê e dự là con này mà ra là Ế.........
Đó là theo quan điểm của e nhé ;)
Cho các bác thích chơi hàng cổ điển,cơ mà nắp gập hay đứt cable lắm 😃
Dicky_Ng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói gì nói chứ mình vẫn thích thiết kế nắp gập và nắp trượt (như dòng Nokia 8800). Nếu như Samsung Galaxy Folder ra đời mà giá hợp lý thì cũng cân nhắc thử xem sao.

Sent from my GT-I9505 using Tinhte.vn
Asus Taichi cũng kiểu này, hi vọng con này cũng đẹp như Taichi. 2 Màn hình mà không biết có cho phép hiển thị 2 màn hình cùng lúc ko nữa, mình cùng ngồi đối diện xem phim.
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Dự là sẽ có rất nhiều mem tinhte giả gái mặc váy để đi sắm điện thoại của mẹ samsung. Thật sự nắp gập là 1 kiểu thiết kế mình vẫn luôn thích thú, nhưng khi nhìn vào các sp của sam đã từng và sẽ làm ra mình thật sự ái ngại

Như con SH007 đẹp hơn cháu này nhiều, trông khúc nào ra khúc đấy. K uốn éo vàng vàng đồng bóng như cái này
Có thể có 1 bp người tiêu dùng thích, nếu giá rẻ tý thì vẫn bán chạy, đv mấy đứa i cuồng thì nên cảm ơn công pr của chúng, đặc biệt một số nick quen thuộc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019