Robot hút bụi Roborock Q7 Max đang được sale giá tốt

duyennb
27/5/2022 4:48Phản hồi: 9
• Làm sạch và hiệu suất
Q7 Max mang đến một số cải tiến đáng kinh ngạc so với thế hệ tiền nhiệm s5 Max với lực hút lên đến 4200Pa giúp dễ dàng làm sạch các khe nối trên sàn gạch

Chổi chính được làm hoàn toàn bằng silicol chống rối tóc hiệu quả và tăng tuổi thọ khi sử dụng. Khay rác và nước 2 trong 1 dễ dàng tháo ra vệ sinh khi robot dọn dẹp xong

Hệ thống bơm nước điện tử thông minh có thể điểu chỉnh lượng nước qua app điện thoại giúp sàn nhà không bị quá ướt khi robot hoạt động

• Bản đồ và điều hướng
Roborock Q7 Max sử dụng cảm biến lidar được gọi là PreciSense để xây dựng bản đồ nhà một cách trực quan và chính xác

Trong ứng dụng roborock giờ đây người dùng có thể xem các phòng ở bố cục 3D, 2D giúp người dùng có thể hình dung trực quan các phòng trong nhà từ đó chia phòng cụ thể giúp robot làm việc dễ dàng hơn

• Khả năng lau
Robot sử dụng 1 tấm vải lau gắn sau robot để lau nhà. Hệ thống bơm nước có thể điều chỉnh qua app dễ dàng.

Robot chỉ có thể lau những vết mồ hôi chân những hạt bụi nhỏ còn sót lại trong quá trình hút bụi. Vì vậy nếu bạn muốn sạch sẽ hơn bạn nên cho robot dọn dẹp 2 lần / 1 ngày.

Robot Hút Bụi Lau Nhà Roborock Q7 Max - Bản Quốc Tế

Roborock Q7 Max Là Thế Hệ Mới Nhất, Lực Hút 4200Pa, Tự Động Nhận Diện Phòng Quét, Kết Nối Thông Minh, Điều Khiển Điện Thoại, Hút Rác Tự Động
mivietnam.vn
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pdtuan87
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợi mãi cuối cùng em nó cũng giảm giá rồi
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@pdtuan87 quất e nó luôn thôi bác
Yêu quá
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Dũng Trắng ST83 quất e nó thôi bác
@duyennb mình mới quất em se2022 hết sạch túi rồi bác ơi 😔
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Dũng Trắng ST83 thế lại gom lùa đợi thời cơ chín muồi lại làm tiếp bác ạ
@duyennb ok ok 😆
leductho1990
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình phân vân có nên thêm ít tiền để mua Q7 max + vì có thể khay tự đổ rác ko? Vì mình thấy hộp chứa nước và bụi chung 1 hộp nên 1-2 ngày phải châm nước thì mình tiện đổ rác luôn. Nên việc mua thêm max + có vẻ hơi dự thừa? Ko biết mình nghĩ vậy có đúng ko?
Ngoài ra, dẻ lau Q7 mình thấy ko tốt như loại dẻ của S7 nên mình gắn miếng dẻ của S7 vô đc ko nhỉ.
Cám ơn bạn
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@leductho1990 dòng Q7 max thì không gắn chung khăn lau của s7 được. Hộp rác và hộp nước chung nên khi lấy nước có thể đổ rác luôn là một cái tiện lợi khi vệ sinh nhé bác. nếu có thùng chứa rác thì việc quên không châm nước để robot lau thì robot vẫn hút bụi và sàn nhà sẽ không dính bụi mịn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019