Ae thấy tầm này có tiền thì nên mua máy nào nhỉ, đang tính làm con S23ultra mới ra mắt mà băn...

Duy15112
20/3/2023 6:30Phản hồi: 100
Ae thấy tầm này có tiền thì nên mua máy nào nhỉ, đang tính làm con S23ultra mới ra mắt mà băn...
Ae thấy tầm này có tiền thì nên mua máy nào nhỉ, đang tính làm con S23ultra mới ra mắt mà băn khoăn không biết có nên mua ko, tầm này mua thì ko biết có nhiều khuyến mãi ko nhỉ, đang tính mua 1 con mà phân vân quá. AE mua máy đợt vừa rồi có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho em với ạ. (VD bên nào mua rẻ hơn, bên nào km ngon hơn....)
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Samsung thì lúc nào cũng nhiều khuyến mại hơn các dòng khác. Lúc nào cũng có khuyến mại
@Namnam161 Công nhận samsung chịu khó khuyến mại thật, mua lúc nào cũng sướng
@Namnam161 chuẩn mình cũng thấy thế.so vs apple thì đúng hơn hẳn
@Namnam161 cũng tùy thôi chứ nhưng về cơ bản thì cũng để ng dùng dễ mua máy của họ hơn
@Namnam161 Đúng rồi, cứ nhiều km là mua tội gì
@Namnam161 Samsung hay iPhone đều có cái hay của nó
Mua máy thôi thì có quái gì mà phải chia sẻ kinh nghiệm, kinh nghiệm là chỉ cần có tiền
@HaiAnhPham Chuẩn 😆 giờ mua máy, nhất là phân khúc cao cấp thì cần gì lăn tăn nhiều
vubeo89
ĐẠI BÀNG
một năm
@HaiAnhPham nói thế hỏi xem người dùng trước rồi người ta thấy sao hoặc ng có kthuc về đt
@HaiAnhPham Làm con 14 prm mà dùng cho đỡ phải suy nghĩ b nhé kk
S23 ultra mua thì quá ngon luôn rồi còn gì
@HaiAnhPham Ultra thì k ngon thì còn con nào ngon hơn nữa đâu b
@HaiAnhPham Em vẫn kết bộ cam của samsung quá các b à
@HaiAnhPham Đúng rồi, s23ultra ko ngon thì máy nào ngon nữa nhỉ
Chịu khó check mấy store lớn, mua đảm bảo mà bao nhiều khuyến mại. Cá nhân mình mua máy hay mua bên viettel store, thấy con S23u này đang niêm yết hơn 26tr, mua kèm gói cước được giảm còn hơn 17tr thôi. Giá đang thấy ok nhất thị trường
@vannamm Bên này nhiều chương trình độc quyền hay phết, nhiều option để lựa chọn
@vannamm Giá lại ngon luôn. Samsung chính ra giá rổ rẻ hơn iphone nhiều phết nhỉ
@vannamm Giá này thì bá nhất thị trường thật luôn chứ còn gì 😆
@Kiên162 vâng, mình cảm ơn bạn nhiều nhé
S223 ultra quá ngon để mua. Quyết luôn và ngay đi
@Apple Táo Có tiền thì quá đơn giản, chỉ sợ không có tiền thôi :v
@Apple Táo Mua dc s23U thì là nhất của bây giờ rồi mà phải lên đây hỏi v b nhỉ kk
@Apple Táo thấy cái spen năm nay mà ham nhìn đẹp quá đi
Nếu đang có máy khác dùng ổn thì đợi thêm mấy tháng nữa. Còn máy chính đang dùng cùi rồi thì cứ mua thôi
@bihero_114 Mấy tháng nữa khả năng lại ra màn gập đời mới ấy nhỉ
@Tunie213 Khả năng, vì S23 series mới ra mắt được vài tháng chứ mấy
@bihero_114 Quan trọng là nhu cầu sử dụng của b a ấy đến đâu b
@bihero_114 mua máy cũ sang tay ý hả liệu có ổn ko
@bihero_114 kaka, đầy ae bắt đầu dùng rồi mà
Con máy này màu nào nhìn cũng chất quá nhỉ
@Tunie213 s23U giờ e sợ giá vẫn cứ cao ấy b, sợ cao nhiều
@Tunie213 hoặc lên tiền dùng hẳn Z Fold 4 cũng dc hehe
Có tiền tầm này thì 1 là S23 ultra, 2 là iphone 14 promax
@Phuong. Nguyen Làm con fold 4 dùng nhìn chung chất 😆 toàn máy cao cấp cả
Mọi năm còn lăn tăn với iphone chứ năm nay S23U bao best luôn rồi. Muốn iphone mua thêm con SE 2022 phụ là đc kk. Chứ 14prm năm nay nhạt nhòa
@Hi-CNTT Nếu yêu android thì chẳng bao giờ xác định là dùng ip nữa
tầm này giá20 tr s23 ultra mua gian thương nào là uy tín hợp lí nhỉ
@thuminh1995 xịn thế.thấy mua thanh toán vnpay cũng dc giảm 2tr k thì thu cũ đổi mới dc trợ giá 3tr đằng nào cũng dc hỗ trợ đấy
vubeo89
ĐẠI BÀNG
một năm
@corona1993 quá đen cho bạn =)) quê là quê quê quá
@thuminh1995 Ờ... rồi cam kết xài 12 tháng, mỗi tháng vài trăm ngàn sao ko tính. Giá ban đầu nó đã mắc hơn mấy shop khác 2-3tr + gói cưới mỗi tháng phải cam kết xài 5-700k trong 12-18 tháng. Giống như mua góp vậy, ban đầu bỏ ra thấy ít, thấy ham... tới chừng kết thúc hợp đồng... hú hồn hú vía!
@kimthanh19 Thu cũ đổi mới của mấy cái shop thì quên đi, nó sẽ mua lại giá thấp lè tè để cộng với 3tr để ra giá máy cũ. VD: chịu khó bán thì bán được 20, ra thu cũ đổi mới nó mua lại 15tr, trợ giá 3tr, tổng cộng nó mua có 18tr (vẫn thua tự bán). Còn chuyện trừ 2tr thì nó đã nâng giá máy lên rồi. VD: t cũng tính xem con S23U 12/512, nó bán gần 34tr, trong khi mấy shop khác chỉ có 31tr! Nên dù nó trợ giá giảm 2tr thì máy vẫn là 32tr (so với mấy chỗ khác vẫn mắc hơn 1tr). Haizzzzzzzzz... Không có ai cho không ai cái gì đâu, tính hết rồi!!!
Mình đang dùng đây. Bản 12gb ram, 512, ngon👍
@thanhly7479 sướng nhé nhất og dùng hẳn con 12 rm 512gb cơ
@duongdkkc Đã mua hàng cao cấp, chẳng lẽ mua bản 8gb ram, bằng A73 5G tầm trung con nó đang xài😁
sao lại có nên mua ko , máy nta ra hàng bao nhiêu năm rồi chỉ là nâng cấp mỗi năm 1 khác thôi
Mua dc s23U thì là nhất của bây giờ rồi mà phải lên đây hỏi v b
@Hùng Mike C hahaa kiểu người cũng ăn chắc giờ mới có tiền ấy
@Hùng Mike C ghét nhất mấy người cứ đi khinh thường ng khác như này hỏi kệ mẹ nta
@thuminh1995 thì cũng có gì sai trái đâu bạn, nghe được nhiều ý kiến mới quyết định thì đâu có mất mát gì. Vả lại, hai-mươi-mấy, gần 30tr chứ ít ỏi gì chỉ để chi cho 1 chiếc điện thoại.
màu bạc kia đẹp quá vậy sao xem trong màu ra năm nay k có màu này nhỉ
@corona1993 Năm nay phải chất thì mua lấy màu hường mà dugnf
@corona1993 Mầu nào của máy samsung S23 ultra mình thấy nó đều đẹp hết đó
Em đàn ông năm nay mà mua lấy màu hường dùng thì mới gọi là chất
@Hải Agelo chịu bố đấy mà màu đấy nhiều ng vẫn gọi là màu tím cơ
Bác đang dùng con gì mà phải phân vân nhiều như vậy b nhỉ
@Phạm MNhật Long máy cũng nhiều tiền mà bạn thì cũng dc quyền phân vân chứ
thường thì có máy cầm ở tay rồi đều là phải đặt trước đó bạn ơi
@kimthanh19 Cứ phải dùng thử trước xem có ưng ko thì mới mua được chứ bạn ơi
gì mà nên mua ko vậy cha máy thì ngon rồi còn k biết là có thích dòng ultra ko thôi
@duongdkkc Samsung cứ phải mua máy cao cấp nhất thì dùng mới ngon được chứ máy dưới chưa ngon lắm
Mua gì thì mua, bác có tiền thì cứ qua store mà test trước xem sao b
@Cường Oto Hà Nam Chắc là ưng rồi mới hỏi cần gì qua thử lúc nào đi mua thì thử thôi mà
@Cường Oto Hà Nam Chuẩn luôn cứ dùng thử ưng thì mới mua dùng được chứ ko ưng mua lại phí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019