[CES 2011] Sony giới thiệu máy tính để bàn L cảm ứng, giá từ 1200$

sonlazio
6/1/2011 2:56Phản hồi: 30
[CES 2011] Sony giới thiệu máy tính để bàn L cảm ứng, giá từ 1200$
Sony vừa nâng cấp chiếc máy tính để bàn tất cả trong một VAIO L-series của mình lên phiên bản mới với nhiều thay đổi trong cả thiết kế và tính năng. Sony L-series sử dụng màn hình cảm ứng đa điểm 24 inch và có thiết kế khung viền mới đi theo phong cách của dòng TV Bravia. Chiếc máy này có cả cổng HDMI in và out có thể hoạt động như một màn hình riêng lẻ. VAIO L mới có giá khởi điểm từ 1200$, sử dụng Core i7, chip đồ họa GeForce GT500M trở lên, loa đạt tiêu chuẩn Dolby Home Theater, có sẵn bàn phím và chuột không dây.

Nguồn: Engadget
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PingMD
CAO CẤP
13 năm
Màn hình cảm ứng lớn vậy ko biết có chính xác ko ta với lại để cao vậy lấy tay chọt chọt chắc mỏi lắm đây.
prince3rd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là 3 trong 1.Tôi yêu Sony
Cái giá quá cao mà không đẹp bằng con HP mới ra
tamakura
ĐẠI BÀNG
13 năm
1200 là có luôn màn hình Cảm Ứng 24 inch thì rẻ hen!
khoa_blue
TÍCH CỰC
13 năm
màn hình cảm ứng chỉ tốt cho màn hình kích thước nhỏ thôi. lớn quá thì dễ hư mắt do ngồi quá gần.
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
quá tuyệt mình nhìn thấy còn đẹp hơn cái MAC dù sao nó không đắt như MAC.màn hình cảm ứng đa điểm 24inch.chip core i7 thêm hệ thống home thearter MAC thua xa mình gét MAC iphone và cả ipad ủng hộ SONY và android
1200$ mua mt xt co`n hơn
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
cảm ứng đa điểm....hôm qua đọc tin .. màn hình cảm ứng đa điểm của dell hình như là 17' thì phải ..cũng có cảm ứng đa điểm...giá 309 usd
Màn hình cảm ứng này để nằm ra bàn thì còn được, chứ để cao và xa thế thì ít ai thò tay ra cả. Hơi thừa.
obama
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hoàn toàn đồng ý với bác! Màn to thế mà lại cảm ứng thì ai có đủ tay dài mà thọt thọt vậy trời!
bác xài máy tính hay bác xài tivi mà bác để xa? Cái màn hình bình thường bác hay xài có thò tay tới không?
1200$ cho 1 con AIO cấu hình khủng vậy là không đắt, lại có màn hình cảm ứng nữa, nhiều trò hay ho để vọc vạch
Wow,
Không cần màn hình cảm ứng, thấy cái dáng thiết kế là khoái rồi.
SONY luôn là đẳng cấp, nhìn sang con LENOVO hôm qua mới giới thiệu thật không bằng 1 góc!
KySiRong
TÍCH CỰC
13 năm
Nhảm, đang desktop lại lôi laptop vào. Ko lẽ mua con lap 24 inch à :-w
Con này là AIO, là desktop, cho dù là loại rẻ nhất của Levono cũng ko có giá 309, giá đó thì mua đc cái màn hình thôi.
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Chán quá, vừa mua imac xong thì Sony ra con này 😔
pacman10116
ĐẠI BÀNG
13 năm
em là em ghét sony nhất. Vừa mua cái tivi về, màn hình dày cộp vừa xấu vừa thô, cái điều khiển thì như đồ hàng mã, mỗi lần chuyển kênh nó lại hiện một cái thanh bar che mất màn hình, tức điên lên đc :mad: Biết thế này thà mua samsung còn hơn. Khuyên các bác mua gì của sony thì mua chứ đừng mua tivi 😔
chắc tại bác không chịu mua hàng chất nên mới vậy ;)
pikachu3d
TÍCH CỰC
13 năm
Bác mua con Sony nào vậy, nghe bác nói em cũng có vẻ lờ mờ hiểu cái Sony bác mua rồi. Mấy cái đó đúng là hàng mã thật.
pacman10116
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em so với sp của samsung cùng tầm tiền chứ ai lại so hàng cao cấp làm gì. Chưa biết hàng cao cấp của sony thế nào còn sp tầm trung thì thất vọng quá, KDL55NX810 thì em chưa dám mơ tới :happy:
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái máy bàn 21 inch mà em ngồi onl nửa ngày là hoa hết cả mắt rồi. Giả như có cái này chắc phải ngồi xa tít quá. hehe
meocon22
ĐẠI BÀNG
13 năm
ÔI GÃ KHỔNG LỒ SONY ĐANG TRỞ LẠI, CES 2011 GIỐNG NHƯ NHÀ CỦA SONY, LAPTOP, DESKTOP, MÁY CHỤP HÌNH, ĐIỆN THOẠI MỚI CỦA SONY WÁ ẤN TƯỢNG, I LOVE LOVE LOVE....................... XÔNI :showoff:
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
có lẽ mần em này vừa làm TV kiêm luôn máy tính, cảm ứng thì hơi thừa
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
không phải vậy đâu mình không thích cái kiểu độc quyền của mac.tuy nó đẹp đấy nhưng giá quá cao-uh cứ cho là thiết kế đẹp thì đồng nghĩa với giá cao nhưng không ở tất cả các sản phẩm apple luôn bắt người dùng theo ý mình không đi theo chuẩn chung của các hãng khác,thế giới đang ngày càng thông minh cái gì cũng cần sự đơn giản và linh hoạt lúc đó có bảng đánh giá về độ phù hợp không biêtc các sản phẩm của apple đứng thứ mấy.thêm nữa mọi người thấy đấy như iphone 4 vừa rồi lỗi mất sóng đường đường là một hãn uy tín đã không trực tiếp xin lỗi người dùng lại còn chơi bài chỉ trích các hãng khác đăng video ném đá dấu tay so sánh này lọ....apple quả là chơi đẹp phải không các bác:banghead:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019