Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

CHUNG TAY MANG TRI THỨC ĐẾN VỚI CÁC EM NHỎ VÙNG SÂU VÙNG XA CÙNG RUN FOR 'EM' 2024 SEASON 1

Tram157
23/11/2023 4:48Phản hồi: 0
CHUNG TAY MANG TRI THỨC ĐẾN VỚI CÁC EM NHỎ VÙNG SÂU VÙNG XA CÙNG RUN FOR 'EM' 2024 SEASON 1
Mọi người đã bao giờ nghĩ rằng, mỗi bước chạy của mình có thể giúp các em nhỏ khó khăn có thể tiếp cận đến tri thức một cách nhanh hơn chưa? Hãy tham gia "Run for 'Em' 2024 Season 1" không chỉ là một giải chạy đơn thuần nữa mà nó còn góp phần cải thiện đời sống vật chất và tinh thần cho các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn.

Đặc biệt, mỗi bước chạy của mọi người sẽ góp phần vào việc xây dựng thư viện cho các em nhỏ thông qua dự án "One Book One Coffee". Với mỗi BIB được bán ra, chúng ta sẽ cùng nhau quyên góp 50.000 VND vào quỹ One Book One Coffee dùng để mua kệ sách, tủ sách và nhu yếu phẩm gửi tặng đến các bạn học sinh ở vùng sâu vùng xa.

THÔNG TIN VỀ GIẢI CHẠY

• Thời gian: 07/01/2024
  • Địa điểm: Khu đô thị Sala, phường An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
  • Cự ly: 700m, 5km, 10km, 20km

Quy định

Những người tham dự phải thỏa những yêu cầu về độ tuổi tương ứng với các cự ly đăng ký:
  • Tất cả vận động viên tham gia cự ly 20km phải từ 16 tuổi trở lên tính trong năm 2024.
  • Tất cả vận động viên tham gia cự ly 10km phải từ 14 tuổi trở lên tính trong năm 2024.
  • Tất cả vận động viên tham gia cự ly 5km phải từ 10 tuổi trở lên tính trong năm 2024.
  • Vận động viên tham gia cự ly Kid Run phải từ 8 tuổi đến 12 tuổi tính trong năm 2024. Phụ huynh hoặc người bảo trợ phải điền giấy miễn trừ trách nghiệm và ký cam kết theo mẫu đơn đăng ký trực tuyến. Ban tổ chức có quyền từ chối quyền thi đấu đối với các vận động viên chưa hoàn thành đơn xác nhận có chữ ký của người giám hộ hoặc cha m

THÔNG TIN BÁN VÉ

✨Đặc biệt, đăng ký theo NHÓM với nhiều ưu đãi KHỦNG:

🏃‍♂️Mua 10 - 20 vé, giảm ngay 5%
🏃‍♂️Mua 20 - 29 vé, giảm ngay 10%
🏃‍♂️Mua trên 30 vé, giảm ngay 15%

👉Hãy nhanh chân đăng ký: https://ticket.irace.vn/run-for-em-2024-season-1 để không bỏ lỡ những ưu đãi và phần quà giá trị từ iRace.vn!

Giải chạy Run for “Em” 2024 Season 1

Giải chạy Run for "Em" 2024 Season 1 sẽ diễn ra vào ngày 07 tháng 01 năm 2024 tại Khu đô thị Sala, phường An Lợi Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
ticket.irace.vn

🔥Anh/chị/em mình hãy cùng nhau chia sẻ thông điệp và tham gia giải chạy. Dù ít hay nhiều nhưng mỗi bước chạy của mn là một trang sách mới được mở ra cho tương lai của các em nhỏ. "Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình." - Chúng ta hãy cùng nhau chung sức để tạo nên điều kỳ diệu cho các em nhỏ nhé.
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019