Review OnePlus 8 Pro: điện thoại Android tốt nhất hiện nay
/7 người
Duy Luân
một tháng trướcBình luận: 306Lượt xem: 41.896
Chạy mượt
Đắt vkl ra thôi bỏ đi. Đợi pixel 5
Tốt nhất luôn à
Trong thế giới android làm gì có con nào sánh được ngang với Iphone ngoại trừ Bfone? Bfone trải nghiệm ko giới hạn, áp dụng công nghệ đỉnh cao TG mà ko có con dth nào có, hình thức luôn đi tiên phong dẫn đầu xu thế TG....
Con này pin hơi chán. Nếu muốn mang ra ngoài hardcore 1 tí thì kiểu gì cũng kèo theo cục pin dự phòng ko thì đầu giờ chiều là sập
@Mr. J3ad cũng giống mình, mình dùng 1+8 thấy pin onscreen wifi không game mà được có 5h, trong khi màn có full HD. Hay mình mới mua nên pin nó chưa được tối ưu nhỉ.
@yunaka_8x Pin nó được khoảng quanh quanh như thế thôi bác ơi. Khoảng 5h onsreen nếu dùng bên ngoài
@Mr. J3ad Sao có nhiều bác cứ nói là đc khoảng 6, 7h nhỉ.
@yunaka_8x 6,7 h là bác ngồi trong phòng nên ánh sáng chỉ tầm 50% là đủ dùng, nhất là phòng điều hòa lại càng tốn ít pin.
Còn bác ra ngoài, độ sáng màn hình tầm 70% trở lên nếu có wifi thì được hơn 5h xíu. Còn 4g thì hơn 4 tiếng là tèo
Cậu rất tốt nhưng tớ rất tiếc.
Có ae nào tìm hiểu về tính năng chụp thông qua tia hồng ngoại xuyên đc một số vật thể (nghĩa là có thể nhìn thấy bên trong ) tại mình tìm cái này ko thấy trang nào ns cả
Nói thật là đẹp
Chả có gì hot
Đang dùng Find X2. Cùng cha cùng mẹ vs con này. K khác gì nhau. Đc cái Oppo bán chính hãng có bảo hành. Màn và ram cũng nhỉnh hơn xíu. Color Os 7.1 thì cũng thuần k khác gì còn này r.
@DrTMA92 Màn hình 2 con đều QHd 120hz khác gì nhau chỉ có cái là Oneplus tuy ít ram hơn nhưng Oxygen Os nhẹ hơn Color Os nên ít ăn ram hơn thôi
Bác Luân béo tướng giống ba mà cười tươi như má nhỉ 😁
Cái thói quen dùng từ "Nhất" là của mấy ông Vớ vẩn.
Rồi dòng Doanh Nhân 10 với 10 lút xếp vào đâu? T nghĩ nó tuyệt nhất chứ. Theo như Sohoa nói
mình ko thích màn hình cong. nên mấy con màn cong như này là loại luôn khỏi suy nghĩ
Ngon.... Cuối năm sẽ gom tiền hốt ............................em Oneplus 6T :v
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019