Rò rỉ giá bán Yamaha NVX - Bản tiêu chuẩn: 44,990 triệu; Bản cao cấp: 50,990 triệu

levuongthinh
28/11/2016 9:10Phản hồi: 341
Rò rỉ giá bán Yamaha NVX - Bản tiêu chuẩn: 44,990 triệu; Bản cao cấp: 50,990 triệu
Đang có một số thông tin rò rỉ về giá bán của chiếc scooter thể thao Yamaha NVX. Theo đó NVX sẽ có 2 bản gồm Tiêu chuẩn và Cao cấp với giá lần lượt là 44.990.000 VNĐ và 50.990.000 VNĐ. Đây được cho là giá bán niêm yết của Yamaha Việt Nam, nghĩa là đã có VAT và chưa bao gồm phí ra biển số.

Khác biệt giữa NVX bản Tiêu chuẩn và Cao cấp là hệ thống Smartkey và Stop&Start System. Hình như phanh ABS được trang bị cho cả 2 phiên bản, cái này mình đang xác nhận lại.

Theo anh em thì mức giá này có hợp lý không?

Giá bán chính thức của Yamaha NVX sẽ được công bố vào ngày 01/12/2016. Hiện tại Yamaha đang có trò chơi đoán giá xe trên trang của họ. Anh em có thể tham gia.

http://doangia-nvx.yamaha-motor.com.vn/the-le.html
341 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vohuongvan
TÍCH CỰC
7 năm
Giá đẹp đấy, vậy là xác định cạnh tranh với ab rồi.
Nếu đúng giá này thì mình rất ủng hộ ya, thế này anh em mới có xe rẻ mà đi.
Tuy nhiên mình cũng e ngại 3s sẽ làm giá.
Fan honda cho hay
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
@Vohuongvan Giá này quá ngon cho đội ABS.
3s bây giờ không làm giá như trước nữa đâu. Nếu bác thấy không vừa ý và bán không đúng giá niêm yết bác có thể gọi cho hãng theo số điện thoại miễn phí trên trang chủ và phàn nàn là cái 3s sẽ bị điều chỉnh ngay. Em lấy con acruzo tháng 10 năm ngoái thì vừa cách đây khoảng 1 tháng hãng gọi điện trực tiếp hỏi về thái độ và giá bán nơi em mua.
Vohuongvan
TÍCH CỰC
7 năm
@prince8882 Đt hỏi thì hãng nào cũng gọi cả. Như honda là 1 tháng sau ngày mua xe nó gọi rồi.
Acruzo thì không bị làm giá đúng rồi, mấy em hot thì vẫn bị bạn ơi
prince8882
TÍCH CỰC
7 năm
@Vohuongvan Mình mua acruzo và nouvo bạn ạ. cả 2 xe đúng giá niêm yết. A mua trước rồi N mua sau đó 2 tháng, các xe khác không hứng thú nên mình không hỏi.
Vohuongvan
TÍCH CỰC
7 năm
@prince8882 Hot mới làm giá, hãng nào cũng thế, chán
miseryme
TÍCH CỰC
7 năm
Giá vậy là ngon rồi! Air blade lại phải nâng cấp smart key, ABS để cạnh tranh 😁
witterboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@miseryme Và cả 150cc nữa, chứ 125cc cho đàn ông, giờ là nửa nạc nủa mỡ rồi, ai quăng đá mình gom.
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
@miseryme mình thấy cạnh tranh với sh 125 hợp lý hơn chứ ab thì qua nổi với e này rồi
@NNK910 có thể ra dòng mới hoặc nâng cấp ab lên 150, smartkey để cạnh tranh là được, nvx này ko đánh với sh hay pcx đâu.
@miseryme sh nâng abs head tăng 10tr , sh mode nâng smart key head tăng 10tr , giờ ab mà có đủ cả 2 thứ thì chắc lên 55 60 tỏi 1 chú bác ạ =)) hơn nữa ab , lead , vision là 3 sp để hướng tới mục tiêu phổ cập xe ga , sp xe ga giá rẻ nên chưa chắc đc nâng cấp 2 cái đó trong tgian gần :D
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
7 năm
hóng tiếp...
Mức giá quá hợp lý luôn (y)
phamthonghn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hợp lý so với hon đa rùi ^^
Tưởng 50-55 ai ngờ ahihi.
Asuka.uit
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phantam50 Niên yết vẫn chỉ là giá niêm yết, vào đại lý rồi cũng lên như Ex cho coi ^^!
@Asuka.uit Con này muốn làm giá thì cũng chỉ 2-3tr là cùng. Vì thiết kế hơi hầm hố, không phải ai cũng thích, nhất là mấy bạn nữ!
@CTY BLAZE VIET NAM Đúng đấy không sợ làm giá đâu vì nó kén đối tượng sử dụng.
Giá tốt, hy vọng ít người mua để mấy thằng đại lý bán lẻ đừng làm giá. : ))

9 người 10 ý, mà sao tôi xã hội nhiều người không thích, nhưng lại bình luận đầy tính dìm hàng.

Yamaha ra mẫu xe mới vậy là làm cho thị trường phong phú rồi (có thắng ABS, khóa thông minh, cốp xe tương đối rộng), còn đỡ những năm trước rất lâu mới có một mẫu xem mới.

Ai không thích thì thôi, sao cứ phải làm khó nhau chi cho khổ vậy? =))
@thaihue_nh9 Bác chưa đọc mấy bài trước về NVX rồi😁
@quangcaoquy01
Tôi thích ý kiến của bạn. (y)
You too.
@Brandon T Chuẩn :D
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quangcaoquy01 Nói như bạn là cuộc sống vốn dễ dàng(đơn giản) rồi chứ không phải khắc nghiệt 😃 & mình thích nó đơn giản.
nếu giá này, có abs, ko bị làm giá quá thì chắc là sang năm AB giảm giá mạnh hoặc có nâng cấp lớn
Giá vậy thì phá game quá, pkl hơn ab, nhiều cái hay hơn ab, thể thao hơn ab, ab 2016 mình thấy yếu yếu thế nào ấy, một thanh niên đi wave tàu chia sẻ :/
OPPO Find 5
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá ngon vãi, nó mà ra sớm thì ko phải mua Grande
sdawhai1
TÍCH CỰC
7 năm
@OPPO Find 5 Grande cho nữ, NVX cho nam mà bạn.
OPPO Find 5
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sdawhai1 Mình lấy bản đen nhám nên nam nữ đều đi đc, Phải công nhận động cơ Blue core ngon vãi ra, Đang đi Vespa LX như ngồi xe trâu, sang Grande cái ko muốn đụng đến LX nữa, máy êm và lướt vãi, Blue Core 150 chắc sướng phải biết 😁
Honda thì nhà có con Vision quá đểu vứt xó rồi :|
axitbudic
TÍCH CỰC
7 năm
Giá quá đẹp. Hợp lý. sẽ xúc ngay khi thị trường hạ nhiệt. Vì mới ra kiểu gì cũng bị đội từ 5 đến 10 củ. 😁
Triệu Like 😁
Giá vậy ngon nhỉ. Nhièu thứ hay ho , đáng mua hơn ab
mrsaurieng
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng như dự đoán của mình tầm 40-50 vậy mới cạnh tranh dc với AB. Tầm 50-60 thì cạnh tranh với PCX rồi!
tamhuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Già nhưng vẫn thích hầm hố.. đợi thời gian phụ kiện ra nhiều lắp thêm cái chắn bùn con và độ lại bộ giảm sóc sau thì nhìn bắt mắt hơn.
hoanlkpr
TÍCH CỰC
7 năm
@tamhuong Chắc nó làm 2 cặp phuộc trc sau cho anh em độ xe dễ bề lên đồ chơi đó mà, lên cặp upside trc cặp phuộc dầu sau, đèn xi nhan đổi bóng nhỏ thì max đẹp
Cowboyz
TÍCH CỰC
7 năm
Giá đẹp hơn mị châu ☺ yêu. yamaha.
Giá có bị làm hay không ? Gần tết thì sợ lên giá tầm 1 đến 2 củ là bình thường , hội bảo vệ người tiêu dùng thì chỉ làm cảnh cho đẹp mà thôi hy hy
@hoanghung.tb Hội bảo vệ người tiêu dùng chỉ là hữu danh vô dụng thôi.
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanghung.tb hehe, 1 2 củ là nhẹ chứ 3s đội 5 7 củ là bình thường
Cowboyz
TÍCH CỰC
7 năm
Mình sẽ bán Lead để mua em này!!!
cdytqn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu đúng giá này thì tốt quá? Đang phân vân mua ab nhưng mua con này có vẻ hợp lý hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019