Thử Rolls-Royce Phantom bọc thép!

huytrunghc6
18/10/2009 13:39Phản hồi: 38
Chúng ta đã biết Rolls-Royce Phantom là nhãn hiệu xe hơi cao cấp của Anh quốc,chủ yếu phục vụ các "đại gia" tiêu tiền không cần đếm...:shocked7fl:. Ở Việt Nam cũng đã nhập về vài con Rolls-Royce Phantom mà báo chí đã từng đưa,tuy nhiên con Rolls-Royce Phantom dưới đây thì chắc chắn chưa có đại gia nào của Việt Nam sở hữu: Rolls-Royce Phantom bọc thép- chuẩn mực mới của sự sang trọng và an toàn
Những gì mà chiếc Phantom này sở hữu đúng như những gì mà Henry Royce, người đồng sáng lập từng nói: “Rolls-Royce chỉ chế tác những chiếc xe tốt nhất thế giới mà không cần quan tâm đến giá, và bán chúng cho những ai trả tiền một cách hài lòng nhất".
Video thử nghiệm khả năng chống đạn của Rolls-Royce Phantom bọc thép do Mutec - công ty chuyên bọc thép ô tô ở Đức thực hiện:

(Theo Carscoop)
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm trước mới bán ve chai 2 chiếc giống con này 🤔

Link đó coi ko được thì coi link này :

không có gì lạ lắm, vespa standard của em cũng bị mấy chú cảnh sát "bắn" tốc độ mà cũng có sao đâu 😁
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm
hix cái xe mấy chục tỉ mà bắn ko thương tiếc. Mấy Bác bắn xong cho em các xác về bán mua con BWM seri 7 đi tạm 😁:D:D
Muốn bắn thì cứ bắn em này, còn xe thì cứ để đấy cho em 😁
trunkz
TÍCH CỰC
15 năm
Lái nguyên con vừa bị bắn thế này chạy ra đường mà người ta không tưởng mình là super vip mới lạ 😁
4fun
TÍCH CỰC
15 năm
Yeah, đúng là tình yêu của mình :X
Lamvip379
TÍCH CỰC
15 năm
Ở nước ngoài càng giàu càng phải lo nhiều thứ nhỉ...nhất là cái vụ bắn đùng đùng như trên....khổ 1 đời rồi mà kô đc sống bình yên.
ufok26
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao không có đoạn kiểm tra lại sau khi bắn vậy?Biết đâu nó tanh bành rồi thì sao!hehe
huutoanpy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chủ thớt làm ơn edit lại cái lỗi này 😁
Bác tinh ý quá,bác cũng thay "edit" = "sửa" hộ em cái...:D:D:D
pnjdang
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ờ, bắn thía ko thấy gì chứ mở cửa ra thấy nát cái ghê ngồi rùi ko chừng ^^
có tiền quá nhiều ai cũng cảm thấy sợ chết , xe này quá đúng nhu cầu... sao không thử bắn rocket hay bắp chuối vô thử ta 😁 hoặc cây anti tank nì

horkbajir
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tưởng tượng e này bị chết máy phải đẩy nhỉ 😁
hoanglz
ĐẠI BÀNG
15 năm
nhìn con xe xịn bị bắn tả tơi thật là xót.
sao nó không lấy con matix ra mà bắn nhể.
để con Phantom nầy cho mình 😁
vinhhip
ĐẠI BÀNG
15 năm
bởi vì đại gia ko đi matix :D :D :D
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm

Bác trên nói đã hay bác dưới nói còn hay hơn! nói thế thui chứ matiz mà rocket hay cũ cuối bắn ko sao thì các sao và đại gia mua matiz hít! :D:D:D
sao nó ko thử quăng lựu đạn nhỉ?quăng vô 4 cái bánh xe cho nói khỏi chạy rồi cứ ung dung lấy đại bác bắn chừng nào chịu hàng thì thui hehehe
HTP@87
TÍCH CỰC
15 năm
Lốp của RR dù có bị bể vẫn có thể chạy với vận tốc 50-60km/h đó nha...ôi tình yêu của tôi RR mà nó bắn tanh bành 😔(
bắn vô vỏ bánh xe có lủn không nhỉ và mấy đèn của nó. Cái này ở Vn lấy đá chọi dám dội lại lắm à :-D
bebe2009
TÍCH CỰC
15 năm
:rolleyes: Cường Đô La với bà Ngọc Diệp đi đổi xe là được rồi đó :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019