5 đôi sneaker đa dụng êm ái nhất cho anh em lựa chọn dùng hàng ngày

P.W
11/10/2018 11:50Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuấn nato
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang mang Skechers Ride 7, giá ổn và chất lượng tốt so với giá, rất hài lòng.
Etyce Bi
TÍCH CỰC
6 năm
Mình có 1 đôi pureboost v4, thực sự mà nói thì đi thấy êm hơn giày thường chứ ko đến nỗi rất êm. Đi lâu đứng lâu vẫn bị ê mỏi chân, hay do chân mình to quá nên vậy? Chân mình 44, và 1 điều nữa, đeo 1 thời gian phải repaint
Hưng yh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae ai biết trang nào bán chính hãng mấy em trên ko ạ?
Em xin link với!
Bài viết dùng nhiều từ tiếng Anh quá... Không biết là tiếng Anh giỏi hay tiếng Việt kém nữa :3 :eek:
giày ngon và đồ fake quá nhiều, ở sài gòn thì mua chỗ nào ngon vậy mọi người? ai có kinh nghiệm có thể chỉ giúp mình đôi nào nào đơn giản đi êm chân, bền, đa dụng chị nắng mưa chút không? mình không phải dân chơi giày chỉ cần đôi giày để đi thể dục, đi chơi, du lịch,... nói chung là đi tùm lum cả thì có loại nào đáp ứng mấy cái hầm bà lằng đó không. Mình chưa sở hữu đôi nào nên không rành.
sdawhai1
TÍCH CỰC
6 năm
@ttt358 Bạn cứ vào store chính hãng của Nike, Adidas,... dọc đường hay trong các Plaza mà phan. Giá hơi cao tý nhưng đảm bảo chính hãng và chất lượng 😁
Xperios
TÍCH CỰC
6 năm
Nam cứ chơi đôi này là chuẩn nhất, cực kỳ ôm chân lại rất nhẹ, bao ngầu lại sạch sẽ mỗi tội phiên bản này khó kiếm chít bà lun

mrbom146333
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Xperios UB có bản all black, cái này UB laceless, theo cá nhân thì k đẹp = UB 4.0, thua cả UB uncaged !
Mua con Pegasus Turbo ở đâu thế, ra store giờ chưa có, ship từ nike.com về lại không có màu kia chỉ có màu đen...
Cơ mà giày chạy bộ mấy ông mang đi bộ thì phí hết đôi giày còn gì =))
phongtranvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko thấy nhắc đến Skechers
https://www.skechers.com/en-us/
Tank_Tiger
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang đi cả NB, ASICS, SKETCHER cảm
nhận mình vẫn thích đi ASICS hơn. NB kiểu dáng rat đẹp dễ kết hợp đồ , còn SKETCHER thực sự rất êm. nhưng do phần lót thôi, cảm giác ko thích lắm. NIKE và ADIDAS đã ko đi từ lâu (do nhiều người đi quá 😃 ) còn REEBOOK thì dẹp rồi vì chất lượng quá kém.
ultimatevn
TÍCH CỰC
5 năm
@Tank_Tiger Từ hồi biết Asics m quên luôn adidas, cảm giác ổn định và êm khó tả.
sdawhai1
TÍCH CỰC
6 năm
Có web nào xem giá giày chính hãng của Adidas VN không nhỉ ae?
PTTiT
TÍCH CỰC
6 năm
@sdawhai1 Hình như là không có 😁
Thượng đình với asia của em đâu.
Mình là tín đồ của UltraBoost. Gần như toàn UltraBoost. 2.0, 3.0, 4.0. Các đôi 4.0 mình mua gần đây đều made in VN hết. Và mình nhận thấy chất lượng gia công có dấu hiệu giảm sút. Nhất là miếng lót và chỉ may. Miếng lót thì lỏng và dễ tuột theo lúc tháo giày. Chỉ may rất dễ tuột và có thể kéo ra mãi. Phải đốt nếu k muốn nó tuột mãi. Phần dây cột cũng k tốt lắm, nó rất nhăn.
Ngoài các nhược điểm trên thì mình chưa thấy đôi nào êm ái, ôm chân và thoải mái như ULtraBoost.
BOT Sam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kythanh2002 EQT êm và ôm hơn UB nhiều, UB chỉ đa dụng để casual thôi bạn
@BOT Sam Với mình EQT hơi hầm hố. UB thanh lịch, casual nên dễ dàng sử dụng và phù hợp với tuổi của mình hơn.
Mua 1 đôi bitiss hunter màu cam thấy mang cũng sang. Ra đường thấy mấy đứa mang nike, adidas nghi tụi nó xài hàng fake ko ak 😆
Đang đợi đôi nike tessen về, bác nào đi rồi cho em bik nó có êm kg ạ
Sauron
TÍCH CỰC
6 năm
https://shopee.vn/Giày-Adidas-Ultraboost-4.0-xanh-dương-i.67176306.1137871853

Sao adidas ultraboost 4.0 này rẻ thế anh em? Fake à?
fako*
TÍCH CỰC
6 năm
@Sauron fake chắc chắn chứ còn hỏi gì nữa bạn 😁
giá ở mình ~ 4tr
giá order ~ 3tr
đôi Nike Zoom Pegasus Turbo đẹp nhỉ
bngkhoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thấy đôi nào của sketcher nhỉ? Giày nhẹ mà êm mình thấy còn ngon hơn cả nike và adidas nhiều
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy đôi này hơi đắt.
sirnvad
TÍCH CỰC
6 năm
Giầy dép trước thượng đình giờ Bitis. Ủng hộ hàng VN là chính.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019