ADATA và Kingmax áp dụng chính sách bảo hành 1 đổi 1, sản phẩm đổi mới 100%

agp8x
7/10/2016 3:57Phản hồi: 61
ADATA và Kingmax áp dụng chính sách bảo hành 1 đổi 1, sản phẩm đổi mới 100%
Nhà phân phối Thuỷ Linh vừa công bố chính sách bảo hành “ NÓI KHÔNG VỚI SỬA CHỮA” dành cho các sản phẩm bộ nhớ RAMSSD mang thương hiệu ADATAKingmax chính hãng tại Việt Nam.

Theo đó khi sản phẩm bị lỗi nằm trong diện bảo hành, người dùng sẽ được đổi ngay sản phẩm mới 100% nguyên hộp chứ không phải chờ sửa chữa như trước đây. Ngoài ra trong trường hợp không có hàng đổi, bạn sẽ được hoàn lại tiền theo giá trị sản phẩm mới tại thời điểm nhận bảo hành.

Chính sách mới này sẽ áp dụng cho tất cả các sản phẩm RAM và SSD thương hiệu ADATA và Kingmax chính hãng được bán ra từ ngày 1/1/2016.

5.jpg ADATA-4.jpg

Các bạn cần lưu ý là chế độ bảo hành này được áp dụng khi sản phẩm được mang trực tiếp đến trung tâm bảo hành của Thuỷ Linh. Trong trường hợp bạn mang sản phẩm đến cửa hàng bán lẻ khi mua thì thời gian chờ có thể lâu hơn, vì cửa hàng vẫn phải mang đến trung tâm bảo hành để đổi sản phẩm.
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

=)) trước giờ hãng nào chả đổi mới
ram thì 100% đổi mới rồi còn gì
@soncon_cuchuoi9x đổi hàng box với đổi hàng refur, sửa chữa khác nhau
@freakingprime ram có thấy thằng nào sửa đâu
toàn đem hàng mới ra dán tem đàng hoàng ngày bảo hành check serial là đưa cho que mới toanh
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@soncon_cuchuoi9x Mình xài từ lẩu rồi, SSD Kíngton 120 Gb giá tầm 700k ah, PC - Laptop - hay máy chủ boorom tiệm net - xài cũng bền lắm 3 năm rồi mà chả xi-nhê
@soncon_cuchuoi9x Quan trọng là ram Adata đổi mới xong thì sẽ được tính reset lại 1 lần bảo hành bạn nhé (bạn dùng 2 năm ram hỏng đổi mới sẽ được reset tính bảo hành lại mới thêm 1 lần nữa) đây là ưu đãi quá tốt
Akarina
ĐẠI BÀNG
8 năm
SSD 128GB giờ giá nhiêu các bác, hãng nào cũng được các bác tư vấn với
00986
TÍCH CỰC
8 năm
@android_addicted có evo pro nữa cơ đấy 😆
@android_addicted Bác này có chút nhầm nhọt rồi. SS thì dòng bình dân là EVO còn dòng cao cấp là PRO chứ làm gì có EVO PRO 😁
@LRA Có cái adata nắp trượt đây, baor hành 3 năm mà 2 năm rưỡi rồi ko hỏng, vẫn vượt ngưỡng 8mb/s cài win vù vù :mad:
hiepmu
CAO CẤP
8 năm
@LRA Năm 2007 e có con USB 2.0 Kingston, xài được 1 năm, nó bỗng dưng biến thành USB 1.0 :eek:. 10 năm đã trôi qua nhưng hiện giờ em vẫn dùng nó để lưu mấy cái lặt vặt dung lượng nhỏ, vẫn chạy ngon lành (dù có 2 lần vô máy giặt 😁).
Link kiện máy tính thì CPU với RAM khó hỏng nhất, SSD thì chắc đa phần hết bảo hành mới hỏng :v
ke2mat
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ram, ssd lỗi trước nay tưởng bh kiểu đổi mới chứ nhỉ? Còn đc đổi luôn không phải nhận giấy hẹn thì ngon nhất
hiEu.pO
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ke2mat đổi luôn sau 30p khi bạn mang tới nhà phân phối Thuỷ Linh nhé
@ke2mat Chương trình này được đổi mới luôn ko phải chờ hẹn gì bạn nhé
Ram thì bền, ít khi hỏng.
ngtamabc
TÍCH CỰC
8 năm
Ram với ssd có hư thì sửa kiểu gì nhỉ,
hugnvn87
TÍCH CỰC
8 năm
Mình sài sandisk 120GB và 128GB cũng ngon
suzuki100602
ĐẠI BÀNG
8 năm
ADATA là thằng nào vậy, bi h mới nghe.
Ai xài rồi cho í kiến với, đang định nâng ram híc.
hieunhi
TÍCH CỰC
8 năm
@suzuki100602 Adata hồi năm 2003-2004 nổi hơn Kingmax, kingston về chất lượng và thương hiệu. Hồi đó mua USB 128MB Kingston 17 USD, Adata 20 USD... 😆
có 50$ mà sửa thì chả bõ phí vận chuyển, thủ tục bla bla nó đổi mới hết ngoài hàng giá trị cao, tỉ lệ lỗi 1% thì ko bõ v/c lại nsx để sửa. đôi khi sửa = x2 mua mới luôn í 😁
Ở Sài gòn Viễn Sơn có áp dụng chế độ này không ta ?
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trung Lê XII Kíngston mà bem nha bác, giá rẻ mà cũng bền lắm, tui xài 4 em SSD đc 3 năm nay rồi, máy chạy gần như 24/24 chả thấy sao hết
hiEu.pO
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenlx12 SSD mà bác chạy 24/24 được, Bác hư cấu hơi quá đấy.
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hiEu.pO 24/24 sao ko đc hả bác ? Chắc chưa xài hay sao mà phán bừa thế này ? Mình kinh doanh internet. Serverr bootrom ko chạy ssd thì chạy bằng gì ? Không 24/24 thì sao khách chơi ?
hiEu.pO
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenlx12 vậy quán nét của bác mở cửa 24/24 à bác
Razor11
CAO CẤP
8 năm
SSD thì chưa dùng chứ Ram mình dùng mãi vẫn chưa hỏng
mobile123
TÍCH CỰC
8 năm
Bây giờ những đồ này toàn đổi mới
không sửa được thế k đổi mới thì lấy gì trả bhanh, xàm quá 😔
hiEu.pO
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tungbach11 đổi bình thường là hàng tray, không hộp bác ơi. đó là hàng trả bảo hành. còn đổi mới nguyên hộp là sản phẩm nguyên hộp mới 100% nhé bác
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
2 con trên hư là đổi mới chứ sửa chữa gì nổi...Bữa cũng khùng khùng ngồi khò con chip ram để thay cuối cùng cũng chẳng ăn thua... :oops:
nguoimaanhy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bác cho em hỏi , định ráp cái thùng CPU tầm 10tr chơi game , em định lên SG mua mà không biết ở đâu Uy Tín với giá hợp lý , bác nào biết chỉ dùm em . với tư vấn dùm em cái Cấu Hình Chiến game Offline , Thank
00986
TÍCH CỰC
8 năm
@nguoimaanhy lên voz lập cái thớt mà hỏi
@00986 Gigabyte H110M-DS2 DDR4 1.675.000 VND
DDR4 G.Skill 8GB (2133) F4-2133C15S-8GIS 890.000 VND
CPU Pentium G4400 (3.3GHz) 1.370.000 VND
VGA 2GB Zotac GTX750TI 2.950.000 VND BH 4 năm
HDD 500GB Seagate Sata 3 1.105.000 VND
Power Acbel HK400W 490.000 VND
case tự chọn
khoảng 10 triệu đó
Ráp ở Phong Vũ cũng ok lắm.
ndacthien
TÍCH CỰC
8 năm
Đến chừng nào đó chắc điện thoại cũng phải vậy!
Ram với ssd thì sửa làm sao được mà chẳng đổi =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019