Giá bán chính thức Yamaha NVX 155 - Cao cấp: 50,99 triệu; Tiêu chuẩn: 44,99 triệu; bán từ hôm nay

levuongthinh
1/12/2016 5:2Phản hồi: 761
Giá bán chính thức Yamaha NVX 155 - Cao cấp: 50,99 triệu; Tiêu chuẩn: 44,99 triệu; bán từ hôm nay
Giá bán chính thức của Yamaha NVX 155 là 50.990.000 đồng cho bản Cao cấp và 44.990.000 đồng cho bản Tiêu chuẩn. Như vậy là thông tin rò rỉ trước đó hoàn toàn chính xác. Yamaha NVX sẽ được bán ra kể từ hôm nay, 01/12/2016.

Chênh lệch giữa bản Tiêu Chuẩn và Cao Cấp là 6 triệu đồng. Với 6 triệu đó, bản Cao cấp có thêm phanh ABS, hệ thống khoá thông minh SmartKey và hệ thống tạm ngắt động cơ Stop&Start System.

Với chênh lệch không quá cao như vậy thì có lẽ đa số người dùng sẽ chọn bản Cao cấp thôi. Anh em sẽ mua Yamaha NVX 155 phiên bản nào?

Yamaha NVX có tổng cộng 5 lựa chọn màu sắc. Bản Tiêu chuẩn gồm màu Đen bóng (Black Metalic) và Trắng (White Metallic). Bản Cao cấp gồm màu Đen mờ (Matt Black), Trắng (White Metallic) và Xanh GP (Blue GP).
761 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DaoHuy1990
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản thường. đi đường ngã tí cũng được. ko vấn đề gì =)) )) )
Tranlehuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DaoHuy1990 ối bác ơi, thế không được đâu, lúc ấy...ngã xe thì phải ra ôm cái xe ...thà mình bể đầu chứ đứng để cái xe nó bị rầy xước gì chứ....
@DaoHuy1990 sao ko tính thêm smartkey, dừng 3 giây nữa?
@DaoHuy1990 Bó chân luôn ..
Sunslayer
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DaoHuy1990 Ngã tí thì không vấn đề gì, chỉ là lúc ngã xuống rồi có chiếc xe tải nó trờ tới cán nát bét mới thành vấn đề.
@DaoHuy1990 Ngã 2-3 lần bằng tiền bù thêm để mua bản cao cấp rồi bác.
Zet123456
ĐẠI BÀNG
7 năm
Oh đúng như dự đoán
grandish
ĐẠI BÀNG
7 năm
Về đại lý chắc +5, 7 củ nữa 😔
quihoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecityneversleeps có chạy chưa?Từ đâu phán vậy thanh niên sống ảo?Loại đàn ông đi xe ga mà cứ so đo từng tí xăng thì đi xe số 50cc cho lành!Mua xe để đi hay đua mà max speed?Méo có xe đi thì ráng làm lụm rồi mua,cào phím méo ra tiền trải nghiệm đâu,cứ nghe rồi phán,hay do mạng ảo đâu sợ nhục nên mặc sức phán!
@grandish Chuẩn tuyệt đối. Mới hỏi vạn phong heah ở Hải Phòng xong. Thường 50. Premium 56
trinhhaict13
ĐẠI BÀNG
7 năm
@grandish Yamaha về đại lý có khi còn thấp hơn giá hãng bạn nhé.Có Honda mới bị đội giá vậy thôi. Mình mua 2 xe ở việt nhật còn thấp hơn tầm 200
Zet123456
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai làm chuột bạch trước đi...rồi lên review cho ae xem nha...
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
@Zet123456 cái này mấy mod đã làm chuột rồi mà, mới có mấy bài review mà xem đó, thiết nghĩ thì tầm giá này có 1 em 150cc có abs có smartkey cốp rộng, gầm cao dáng thể thao là okie rồi
mynameisgau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang đợi từng ngày, sẽ mua một em đi chơi tết.
davidwalker
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không mua, tiền đó mua pcx chạy nhìn đàng hoàn hơn
@dang van song Cứ xe nào của Honda ra thì cũng bị chê. Như hồi ra con SH Mode, 10 mem tinhte thì hết 9 mem chê, người còn lại chắc là ko có ý kiến. Vậy mà giờ nó cũng chạy đầy đường.
@dang van song Nói vậy là tội cho NMX lắm, bị "thảm họa" PCX vả sml rồi =))
witterboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ErnestLyell NMX, PCX... là kiểu dáng touring scooter. Yamaha nó có bán, có quan tâm gì ở Việt nam đâu. Còn PCX 125 Honda bán mưa dầm từ ngày thằng con mới đẻ, nay đi hoc lớp 2 (từ khi thị trường VN chẳng có mấy chọn lựa) và nhiều người đã cho ra khỏi sự chọn lựa từ đầu. Thật sự kiểu dáng touring ở châu Âu người ta vẫn ưa thích nhưng toàn 300cc trở lên (mùa hè đi đổi gió, mùa đông dẹp tiệm)
dinkytri2012
ĐẠI BÀNG
7 năm
@socloc20 E cứ tưởng bác nói 200 hoặc 2000. Có bi nhiêu đâu bác. Có những người như bác đám đại lý đang mừng ...vì đang được chặt.. chém bác đóa. Cứ từ từ giá xuống thôi.
hơi cay cho anh Honda rồi đây... chênh lệch quá rõ từ động cơ tới an toàn...
K lẽ nâng AB lên 150 😆
Stevenytu
TÍCH CỰC
7 năm
@anh dzy lại bơm quá con Vario rồi.
ilove1520
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenkhanhlong Honda tốt hơn yamaha nhiều
ilove1520
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenkhanhlong So sánh yamaha và honda giống như ss và apple
@nguyenkhanhlong Thế pcx, SH125i sống sao?
tuanboxit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đuôi xấu, chở gái sao ôm khít đc. Còn ôm tới trước thì đít chổng lên như đít vịt thấy gớm
@tuanboxit Đời chạy xe chỉ để ôm gái thôi à?
@tuanboxit ý bác là đít nào chổng lên cơ ?
khicon_9
TÍCH CỰC
7 năm
@maitienphuong Để chở v, chở con nữa bạn.
Như bác nào đó trên tt có cói cái yên ntn thì khổ thằng bố ngồi trước, khố cả thằng con nhồi sau 😁
@tuanboxit Vậy mà nhìn moto kiểu có mấy em xinh tươi ngồi sau chổng dã man hơn lại thích.
Salad89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanboxit AI BẮT BẠN MUA ĐÂU
Zet123456
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nâng lên 174.9cc...
rick century
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao em nhìn nó cái mặt thì như AB còn cái đuôi giống PCX quá.
@rick century Bổ sung thêm cái giảm xóc sau của thằng enyoin... gì gì đó của thằng đài loan sym, 😁 :D :D nhìn cái giảm xóc thế mà nuốt đc,mà đòi cạnh tranh Sh,:D :D :D
@rick century mặt nó y chang AB 2016 nhể
Nếu anh em không máu quá nên chờ sang năm. Mình dự đoán cao là năm sau Yamaha sẽ thay đổi cặp giảm xóc sau và cụm đèn xi nhan, chứ ai lại làm kiểu nửa vời thế này
Ảnh : xe tinh tế
@BNK 😔
vietnam_xmen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gagalovegood NV = NouV đó bác.
digikei
CAO CẤP
7 năm
@vietnam_xmen NVX là : Nó Vẫn Xấu đó bác
kilyku
TÍCH CỰC
7 năm
@n.a.v.i.p Đúng ý của em, đợi phiên bản sau nếu cải tiến giảm xóc sau và đèn xinhan đẹp mắt hơn em sẽ mua.
tjenkute
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai chi 51 triệu chuột bạch cho ae xem thử coi 😁
Ôi. 45tr ko có dính được cái công nghệ hiện đại nào . Buồn 😔
@huytran11111 bluecore 2, vva gì dó cũng đc roi pác
@huytran11111 Đèn LED, full LCD là hiện đại rồi.
Tranlehuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huytran11111 Được nhiều chứ bác: - động cơ Blue core 155cc, 4 van biến thiên. Chỉ nhiêu đó cũng đã hơn thằng SH (về mặt máy móc) rồi. Nhưng cái mệt của thiên hạ khi mua xe không chỉ là chỉ mua cái máy...mà còn nhiều thứ khác...
Có thay cái phanh sau được không nhể, nhìn thấy nản, ABS mà sau thì ... cải lùi
@MR - Nguyễn Phanh thì chủ yếu dùng phanh trước thôi bạn.
google
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MR - Nguyễn Cùng ý nghĩ.
Các bác độ xe liệu có chế cháo phanh đĩa sau được không nhỉ ?
Sẵn sàng thêm khoảng 3 củ nữa để có phanh đĩa sau.
vund3003
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko mua con này. Mua rai thôi. Hehe.

Dự đoán con này tiếp tục là thất bại của Yamaha. Các bác cứ ném đá, 1 năm sau sẽ thấy kết quả thôi.
@vund3003 Mình củng mới lấy con Rai fi... Chạy rất đả thật sự ko phải hối hận j... Ngoài bị vk chưởi.
Prince23
TÍCH CỰC
7 năm
@RPG-7 Vợ em chuỉw cho mua cũng ko kói. Đằng này vc giận nhau lun cĩng ko cho em mua hjx
dinh.nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vund3003 chuẩn đó bác, rai ngon hơn
quihoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dinh.nd Đi xa trên 150km coi thằng nào trẹo lưng biết liền à!!Kiểu xe chồm mà khen ngon???
NVX = Nó Vẫn Xấu!
@huu thuan quá hay ạ, kiểu nay bán ế dài dài, cái tên đã nói lên tất cả
@huu thuan theo em nó nên là NQX thì hợp hơn.
@huu thuan Chua cay quá. Ya ơi là Ya.
lom-com
TÍCH CỰC
7 năm
@huu thuan Ngó Vú Xí:eek:😁
quihoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duc_binh_forever Thanh niên đi Wave Tàu phán như thánh!Với mấy thanh niên wave Tàu thì xe gì cũng ế hết!!
zero_dtn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá này mua PCX có ngon hơn không các bác. E đang định cuối năm mua xe mà phân vân phết. Vẫn đang thiên về PCX hơn.
@hoai88vn Cái này được gọi là bị lậm quá rồi nè.
@penguin small Nói thật là tôi cũng rất thích con này vì cảm giác lái rất tốt. Nó gợi nhớ đến dòng xe Piaggio X9 một thời.
quihoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoai88vn Thế ex thì sao bác?Winner hònda nhà bác ế chỏng chơ thì sao?Phán như bạn thì mấy nhóc tiểu học cũng phán được!Nghĩ sao xe ông già với xe thanh niên mà mang ra so sánh!
@có 4 bánh thì kiếm 4 bánh mà so,mò vô box 2 bánh rồi khoe con xe 7 năm?chắc gom góp vay mượn dữ lắm mới sắm được con ếch hắc 2010 phải ko?Đi đâu cũng nghĩ xe mình đẳng cấp??Ảo tưởng vãi!Kaka
raibkpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Heomoi1104 Cái này thì mình không rõ lắm. Chỉ đổ theo km và vào các head uỷ nhiệm, tin tưởng vào họ thôi.
oh yeah, AB hết bị làm giá r, đi mua AB 2016 BE thôi 😁
Ra đại lý thêm 5 củ mỗi xe nữa cũng ko đắt. Còn thêm 10 củ thì mua miẹ nó SH mode đẹp hơn ^^
@Canon100is Vậy sao không thêm "tí" mua mẹ SH to chạy cho sang chảnh 😁
@kekk Mình mới lấy SH to 106 củ. Một tý của bạn mua mẹ nó 2 con rồi hố hố
@Canon100is Ha ha. chúc mừng bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019