Mời dự workshop chia sẻ về cách bắt đầu học AI, machine learning và ứng dụng thực tế

Duy Luân
18/1/2019 15:14Phản hồi: 574
Mời dự workshop chia sẻ về cách bắt đầu học AI, machine learning và ứng dụng thực tế
Thứ 4 ngày 23/1 Tinh tế sẽ phối hợp với Cinnamon AI là một công ty chuyên về giải pháp, tư vấn trí tuệ nhân tạo và The Coffee House cũng là chuỗi cà phê dùng nhiều công nghệ để tổ chức buổi workshop chia sẻ kinh nghiệm của bọn mình trong việc bắt đầu học machine learning / AI, cũng như bọn mình đang ứng dụng trí tuệ nhân tạo như thế nào cho những việc thường ngày ở công ty. Mời các bạn đến dự nhé, đối tượng tham dự không chỉ là những bạn làm kĩ thuật, lập trình viên mà cả các bạn kinh tế, tài chính, marketing cũng có thể đến nghe bởi AI dành cho mọi người, gần như mọi ngành nghề đều có thể bắt đầu học AI và áp dụng cho việc của bạn.

Đến nói ở sự kiện sẽ có mình, bạn @Vu Thi Hong Nga và một speaker khác từ Cinnamon AI. Cinnamon và bạn Nga sẽ chia sẻ về cách học, bắt đầu với AI như thế nào cho dễ và không bị chán nản. Mình sẽ chia sẻ nhiều hơn về những ứng dụng thực tiễn với AI, ML mình đã áp dụng tại Tinh tế và The Coffee House.

Thông tin sự kiện:
  • Thời gian: thứ 4 ngày 23/1, 18g đến 19h30
  • Địa điểm: Cà phê Tinh tế, 209 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3
  • Đăng kí bằng cách nhấn nút Tham gia trong bài này
  • Sẽ không có live stream, nhưng bọn mình sẽ quay video lại và có bài post sau đó
Ai nên tham gia:
  • Bất kì ai có hứng thú với ngành nghề data nói chung, các bạn đang tính chuyển hướng sang làm data, các bạn sinh viên, học sinh có hứng thú với machine learning, AI và data
  • Không quan trọng ngành nghề của bạn, đây là buổi dành cho người mới, bọn mình sẽ cố gắng trình bày thật dễ hiểu cho người mới
  • Các bạn đang làm về data như data analyst, engineer, data science cũng có thể tới tham dự và chia sẻ kinh nghiệm của chính các bạn
Nội dung:
  • @nga vu thi Hong: chia sẻ về kinh nghiệm của người "ngoại đạo" chuyển sang học data science, AI, machine learning và ứng dụng ở Tinh tế
  • Cinnamon AI Lab: những kinh nghiệm về nghiên cứu, học AI chuyên sâu từ những bạn đã làm trong lab
  • @Duy Luân: những ứng dụng rất thực tế, giải các bài toán thường ngày của vận hành, marketing... tại Tinh tế và The Coffee House
Hẹn gặp các bạn hôm đó nhé
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

essa_eric
ĐẠI BÀNG
5 năm
essa_eric đã đăng ký tham gia.
Duy Luân đã đăng ký tham gia.
fergieomki
ĐẠI BÀNG
5 năm