Phụ đề tiếng Việt - Game of Thrones Phần 8, Tập 3 - Đại Chiến giữa người và Bóng Trắng

Nam Air
29/4/2019 5:27Phản hồi: 207
Phụ đề tiếng Việt - Game of Thrones Phần 8, Tập 3 - Đại Chiến giữa người và Bóng Trắng
Chào anh em, mình gởi tới anh em Phụ Đề tiếng Việt cho Phần 8, Tập 3 nhé. Đây là tập hay nhất của phần này. Người ta nói từ mấy tháng trước thì trận Đại chiến giữa Con Người và Bóng Trắng sẽ là trận đấu lớn nhất từng được làm phim, còn lớn hơn trận trong phim Lord Of The Ring nữa! Phần so sánh này thì mình không biết đâu, anh em tự xem xem có đúng không nhé.

Anh em xài telegram follow https://t.me/tinhte trên nhé, mình update nhanh nhất trên đó. Hay lên telegram tìm Tinh tế là ra.

Lần trước có anh em phàn nàn về việc không đúng font, lần này mình xuất ra chuẩn .srt và .ass luôn để hy vọng sẽ ổn hơn với anh em.

Bản này cũng đã bỏ gần hết credit người dịch: Mấy bản cũ quá nhiều luôn, xin lỗi anh em, cái này chỉ để credit ở đầu và cuối phim, không ảnh hưởng đến anh em

Lưu ý là anh em sẽ thấy trên mạng có bản 1 giờ 21 phút và 1 giờ 35 phút. Mình giải thích cho anh em rõ là bản 1:35P thêm 14 phút cuối chỉ là đoạn phỏng vấn các diễn viên thôinhé anh em. Đoạn đó coi diễn viên chém gió làm gì cho mệt. Anh em chỉ cần xem phần 1 giờ 21 phút là dư xăng rồi.

Chúc anh em vui! Phần 8 này sẽ chỉ có 6 tập phim thôi, chỉ còn 3 tập nữa là hết mùa và hết phim nhé!

Ghi chú với anh em là mình chỉ là một người dịch sub nghiệp dư, làm cho vui, không có ý cạnh tranh gì với ai, và mình sẽ ngưng dịch bất kỳ lúc nào mình thích (cụ thể là sau tập 3 này mình sẽ không làm nữa) nên anh em không cần ngại vụ ảnh hưởng đến các trang chuyên dịch sub nhé.

Anh em chịu khó Google tìm phim hoặc tìm ở nơi anh em vẫn tìm nhé.

Link tải sub: Subscene bản .srt : https://subscene.com/subtitles/game-of-thrones-eighth-season/vietnamese/1977048
Link Subscene bản .ass: https://subscene.com/subtitles/game-of-thrones-eighth-season/vietnamese/1977051
Link tải sub Fshare: https://www.fshare.vn/file/VDXDP9T2I4TJ
Link tải sub Google Drive: https://drive.google.com/file/d/1MYzW9kcYu616-fIHZjLeAcln-OPSVl1M/view?usp=sharing
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehongxuan
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng link tải 😃
@vinhthanh1086 Link Ondrive die rồi. link google quá giới hạn lượt tải rồi
@nguyenly2016 Đã update thêm link dự phòng cho anh em nhé.
taybannha92
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhthanh1086 Đang tải, thanks bác nhé rất nhanh
Cảm ơn chủ xị, bub rất nhanh ^^, cơ mà không khớp với bản 1080 5GB của Memento dual language, mình có chỉnh lại cho khớp ở đây, thớt up lên subscene nhé ^^
https://drive.google.com/file/d/1RWKNz5_58Hi3sEpH8r5uA_gBmoKRNTKW/view?usp=sharing
@giangvo200837 cảm ơn bạn mình sẽ up nhé 😁
nguyenvo0809
ĐẠI BÀNG
5 năm
ai có link dow film cho em xin ?
@nguyenvo0809 Phim củ chuối ý mà
hnt.n007
TÍCH CỰC
5 năm
@adagioleonard Cũng rảnh cmt 😆
phatpes
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá nhanh thank chủ thớt.
never_back
ĐẠI BÀNG
5 năm
có link fshare bản 1080 chu bạn cho mình xin với , cày bản 720 với sub eng rồi giờ cày lại cho phê
Tagaryen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Blue-2019 night king chết rồi làm gì còn tuần sau mà share cho bạn
@Tagaryen Haha! 6 tập lận mà! :p
@NightKing Fshare tair cham qua
NightKing
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenly2016 Chịu khó làm cái vip tải đi bác ơi. Hôm qua có link GG drive mà bị xóa mất rồi (bản quyền)
tập này buồn quá tan nát hết
Thanks nhé
duyle37
ĐẠI BÀNG
5 năm
Còn đâu sức mà đánh với cersie nữa
@masterss0 chắc cạn ý tưởng, bôi mãi mới đc 8 phần, hiahia.
em cứ tưởng mẹ R hay JS ra tay hoá ra là em Vô Diện. bất ngờ!
lúc em nó gặp mẹ Quang Thần áo đỏ, có nói câu "để hôm khác đi" đã thấy lạ rồi
vodich2895
ĐẠI BÀNG
5 năm
@brightway79 Thì chi tiết đó có nói đến "blue eyes" thực chất là gợi ý em nó đi ám sát rồi, "tử thần" ở đây là ám chỉ dạ vương mà :v
@vodich2895 à à. em nghe "mắt nâu, mắt xanh cũng phải chết" mà ko hiểu, cứ tưởng quân dân phương Bắc đi viện, hoá ra nói chú Dạ Vương
@NightKing cái hay của phim này là luôn bất ngờ vậy mà 😁 coi hết hơn nửa tập rồi mà vẫn éo thể nào nghĩ nổi NK lại bay màu theo cái cách như vậy!
đến nể mấy ô biên kịch của HBO, còn 3 tập nữa là hết mà cũng chẳng thể nào biết đc ai sẽ là người ngồi trên ngai sắt. lại phải mong ngóng :D
Ổng dỗi mất rồi
Tập này nhạc hay thật 😁
TDCuong_TN
TÍCH CỰC
5 năm
sub thì cứ phudevoet.org cho nó an tâm. lên mấy cái diễn đàn up sub phong trào mệt lắm
VVvMM
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chà tập tối nay coi có vẻ hay dữ, hồi hộp quá đi, đúng vào dịp nghỉ lễ, tuyệt!
mình tưởng tinhte khuyến khích xem bản quyền mà các bác nhỉ
@toivaem986 Đến app HBO chính chủ còn bị sập lên sập xuống vì quá đông người truy cập để xem khiến người ta phải đi coi lậu mà bác lo xa khi chúng ta đang ở VN.
@Vỹ Spirit Lí do trời ơi đất hỡi gì đây, bạn trả lời sai câu hỏi rồi.
NightKing
ĐẠI BÀNG
5 năm
@KeniVinh Ủa thì ngay cả mấy thằng buôn còn khuyên người ta đừng dùng ma túy, game ..... còn nhắc người chơi mua game ủng hộ hãng thì có gì mà phải thắc mắc nhỉ
@Vỹ Spirit hehe, em ko lo xa bác ơi, e toàn xem lâu trên phimmoi vs tai tren hdvietnam mà. ý em là cùng là 1 trang tinhte mà ô thì ns lên tôn trọng quyền sở hữu, ô lại vẽ đường cho hươu chạy ấy @@
Ngoc7plus
TÍCH CỰC
5 năm
thích vãi.thanks add. mấy trang phim lậu chắc có người trong tinhte thấy dẫn nguồn từ bác đấy. hâh
Tập này quá hay, hoành tráng, nếu xem một mình chắc hét banh phòng rồi 😁
ntvan90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vỹ Spirit Xem vừa hồi hộp vừa lo sợ, nhạc nền quá chất luôn, đỉnh cao 😔((
Hỏi ngu cái, tại sao chỉ là cái subtitle mà cho lên trang nhất vậy? Lần nào cũng thế.
ntvan90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air Nightking cool ngầu mà bị xiên cho phát, hơi hụt hẫng, cơ mà không còn thấy cửa nào sáng, tưởng cả Winterfell thành xác sống rồi cơ
NightKing
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air Tưởng bye xong ban luôn chứ
@NightKing Mình có phải Arya đâu
Phim này nói về gì và hay chổ nào nhĩ
hdhoang19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tienthanht919 Bạn xem sẽ biết và nó hay theo cách ta cảm nhận.
@tienthanht919 Phim này lúc đầu nói về mùa đông sắp đến (winter is coming), cả 7 phần đều là chuẩn bị đón đông, phần cuối thì mùa đông đã đến (winter has arrived). Giờ thì kéo xuống phía nam cho ấm hơn.
ntvan90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tienthanht919 Phim này hay ở chỗ nói về đề tài thời trung cổ (thế giới giả tưởng), nhân vật nào cũng có thể là nhân vật chính cho đến khi nhân vật đó bị xiên chết 😔
ntvan90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenminh56547 Có khi nào phía Nam nóng quá muốn lên phía bắc kiếm tí gió lạnh ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019