Porsche ra mắt 2 xe đạp: Sport và Rennsport

TDNC
23/7/2011 4:36Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm 1 con chiều chở người yêu vào ks cũng vui 😁
Khiếp thật.
mua con xe thể thao 10 củ đi sướng vãi rồi.
mua con này ko hiểu đi ntn nữa... mua về đi ra ngoài cũng ko yên tâm cơ...
tuanpro46
ĐẠI BÀNG
13 năm
SH 150i cũng fải gọi chiế này bằng cụ về khoảng giá và độ chơi xe của chủ nhân 😃 thêm nữa là tiết kiệm nhiên liệu và tốt cho SK nữa
Ở VN sử dụng hơi hạn chế: k nên đem nó đi học vì chiếc martin em mới mua tầm 3 tháng thi bị "những thèng sinh viên học cho có" chôm tùm lum hết ( chuông, đèn sau,...) nó cũng lấy :running:
Mua xe này chắc ko dám gửi xe nữa =))
Bác này ngây thơ vào nhà sách N V Cừ đi bác, thằng bạn em vào 2 lần bị nó đâm 6 nhát die cả 2 bánh xe. Từ ngày nghe vụ này cũng cạch vào đấy nữa chạy sang Minh khai mua
Thằng bạn mình gửi xe máy còn bị mất 2 cái đt trong cốp xe cơ =)) Xe đạp thì nó vặt linh kiện cũng đủ móm 😆 Điển hình là nó vặt cái logo Porsche về dán vào xe nó chẳng hạn 😃)
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình ngây thơ ,dưng mà ngây thơ Cụ bác à.mình nói gửi xe đây với ý là để tránh sứt sát Sơn thui(vì xe đắt tiền)còn vấn đề an ninh thì ai dám chắc được.
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng zậy bác à.trông ngon lành cành đào là lại nổi lòng tham thui.dưới Hp mình cũng bắt nhiều vụ(có vụ thì chỉ bảo vệ.có vụ thì bảo vệ thông đồng với bên ngoài)lấy tài sản trong cơ quan.thực trạng chung bác ạ.
hugn222
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua xe này zìa mai mốt đi sửa cũng mệt ....!:happy:
mấy chiếc này xài sên, cuaro thì có gì đặc biệt? mình từng thấy và chạy thử chiếc xe đạp không xài sên và cuaro luôn kìa! đố các bác nó chạy bằng gì? sự thật 100% đó!

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

thôi nói luôn để mọi người tò mò tội nghiệp! chiếc xe mà mình nói nó chạy bằng láp, được thiết kế nằm trong khung sườn luôn nên mình không thấy gì cả ngoài cái sườn mà không có 1 sợi dây sên hay cuaro nào cả! rất đặc biệt! giá thời điểm cách đây 4-5 năm là khoảng hơn 1000 usd! thật tiếc vì mình không có hình của nó! hệ thống truyền động của nó chỉ có 5 cấp thôi do không có cái đĩa trước! mà chỉ có hộp số thiết kế trong đùm sau
Đẹp và rất có gu.... Bao giờ xe đạp thống nhất nhà ta có đc 1 thiết kế như vậy đây.....
mắc hơn cả sh nữa .... hic
n01teen
ĐẠI BÀNG
13 năm
đi e này mà xước sơn cũg mệt. Mà đi đâu chắc phải mag theo đến 2, 3 cái khoá mất :d
Xe đạp gì mà 7000 USD 😔 đắt quá đắt quá. e nghĩ cũng chỉ là phương tiện để đi lại tập thể dục có gì đâu.
mua tầm 5-15tr là quá lắm rồi :(
E mua xe đạp địa hình ở bên 77 tôn đức thắng có 6tr đi 3 năm vẫn ngon :(
mấy bác ăn chơi quá e nghĩ tiền để làm việc khác còn hơn
SonABVC
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao hổng dám gửi hả Bác.gửi mạnh ấy chứ .Em mà có xe này Em sẽ bắt chước MC Anh Tuấn nhé(bác vào mạng mà xem)khi vào gửi xe Em trả tiền 2 suất .bác hiểu ý không ?như vậy là chỗ em dựng xe thoải mái luôn.không sợ bác nào quệt vào cả.yên tâm chưa.chỉ còn lăn tăn mỗi điều là sau đó phải đền mất một cặp kính đeo cho Anh trông xe.Lý do:anh ý trật hết cả kính ra khi thấy Em làm như vậy.
Ăn chắc mặc bền thôi bác ạ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019