Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các bài thi review iPad đã gửi

Gaohong
16/6/2022 10:44Phản hồi: 15
Tổng hợp các bài thi review iPad đã gửi
Cuộc thi review iPad bắt đầu vào ngày 12/06 đến nay đã nhận được nhiều bài dự thi từ các bạn. Ở bài này, mình tổng hợp lại các bài thi đã gửi, mời các bạn cùng đọc nhé.

Link về cuộc thi:https://tinhte.vn/thread/review-ipad-trung-ipad-air-5.3528950/

Review iPad trúng iPad Air 5

Mời anh em chia sẻ trải nghiệm, review của anh em với iPad. Mình có xin được một chiếc iPad Air 5 từ Vender.vn để làm quà cho anh em nào có bài chia sẻ hay nhất. Anh em có thể chia sẻ bài review của anh em hay chia sẻ một trải nghiệm nào đó với…
tinhte.vn

Cám ơn Vender.vnKhacten.com đã tài trợ và đồng hành cùng cuộc thi này.

Mời các bạn tiếp tục gửi bài tham gia cho vui nha!

Có 2 giải thưởng

1 Giải bài hay nhất, BTC chấm. iPad Air 5 Vender.vn tặng

1 Giải may mắn, quay random các bài viết tham gia chọn ra người trúng giải. Ví SEN 4 màu ngẫu nhiên Khacten.com tặng.

Giờ thì mời anh em chạm tiêu đề hoặc link để đọc bài nhé

1
IPad Pro 11” M1- Thiết bị hoàn hảo cho những công việc đơn giản và sáng tạo

IPad Pro 11” M1- Thiết bị hoàn hảo cho những công việc đơn giản và sáng tạo | Viết bởi moilon5b1

Chào các anh em tinhte.vn, từ lâu Chun đã mong muốn viết một bài chia sẻ về trải nghiệm sử dụng iPad Pro 11” của mình. Đầu tiên mình xin gửi lời cám ơn những bài viết review iPad Pro trên tinhte của các ae (trong đó có các bài viết về sử dụng iPad…
tinhte.vn

2
iPad Air 5 - Sự lựa chọn phù hợp

iPad Air 5 - Sự lựa chọn phù hợp | Viết bởi fatboy9x

Đầu tiên là mình muốn chia sẻ về lý do lựa chọn mua iPad Air 5. Dạo gần đây mình hay kéo bạn mình ra quán cafe ngồi học. Nhu cầu mình là truy cập vào Web portal và xem video hướng dẫn Youtube. Mình thì muốn ra ngoài gọn nhẹ nên ngại mang lap.
tinhte.vn

3
Review Ipad Mini 5 và 6 công dụng tuyệt vời cho cả giải trí, công việc và học tập.

Review Ipad Mini 5 và 6 công dụng tuyệt vời cho cả giải trí, công việc và học tập. | Viết bởi Truong2t

Chào cả nhà, em cũng định review vài lần rồi cơ mà cái tính lười nên chưa bắt tay vào làm. Nay có em Ipad Air 5 được Vender tặng nên có thêm động lực để chia sẻ với cả nhà. Mong là sẽ có đà để chia sẻ tiếp 1 số thứ em vọc vạch và chốt lại được sau…
tinhte.vn

Quảng cáo

Quảng cáo

8
Air 2 còn lại gì sau 7 năm?

Air 2 còn lại gì sau 7 năm? | Viết bởi nghp

Đây là con Ipad Air 2 mua cho bx cách đây khoảng 7 năm, hàng Brand New Mục đích lấy đó là: có thể thay thể laptop trong 1 số trường hợp, vì bx mình thường chạy 1 số ứng dụng trên web Phụ kiện mua thêm lúc ban đầu là: bàn phím Logitech…
tinhte.vn

9
Review Ipad Gen9 - 64Gb Wifi. Ipad thực dụng cho gia đình bạn

Review Ipad Gen9 - 64Gb Wifi. Ipad thực dụng cho gia đình bạn | Viết bởi anhjapan

Đây là review về Ipad Gen9 - 64Gb Wifi. Ipad thực dụng cho gia đình bạn của mình.Mình mua nó với giá 8990k. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

10
iPad mini 2 vào năm 2022

iPad mini 2 vào năm 2022 | Viết bởi TÔI LÀ BO

#reviewiPad Ngày xưa khi chưa được tiếp cận và sử dụng các loại máy tính bảng khác nhau lúc nào trong đầu mình cũng đã nghĩ khi mua máy tính bảng mình nhất định phải mua một chiếc máy tính bạn thiệt là lớn thiệt là to với màn hình khổng lồ để xài…
tinhte.vn

11
Rì View Cái ipad đầu tiên mà mình sử dụng

Rì View Cái ipad đầu tiên mà mình sử dụng | Viết bởi 5iven

Đầu tiên phải sorry anh em là mình đọc được bài này trong cái tình cảnh cả xã hội ko máy người bị Covid thì mình lại bị (Nay là ngày thứ 5 rồi nên còn mờ mờ chỗ vạch chữ T). Giữa cơn ho khù khụ tôi lại đọc được cái bài Review iPad trúng iPad nên dù…
tinhte.vn

12
Hoài niệm về một chiếc ipad air

Hoài niệm về một chiếc ipad air | Viết bởi Reacher255

Năm 2022 nhắc đến ipad air là người ta sẽ chắc đến ipad air 5 với vô vàn những điều mới mẻ như chip mới , bút cảm ứng…bla bla. Nhưng với kiếp con nhà nghèo như mình thì hôm nay chỉ xin chia sẻ với các bạn về cái mà mình gọi là hoài niệm về ipad…
tinhte.vn

13
Rì viu iPad Pro 2021 (Giang hồ gọi là iPad M1)

| Viết bởi

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

14
Chia sẻ vui với anh em về ipad 4 và ipad air 5 mình đang dùng

Chia sẻ vui với anh em về ipad 4 và ipad air 5 mình đang dùng | Viết bởi -KhangThien-

Mình bắt đầu dùng ipad là khi ipad 4 ra mắt, đợt đó vì không mua được con laptop ưng ý nên là quay xe sang ipad ngay. Tuy nhiên sau này vẫn phải mua lap nhưng mình thấy không hề hối hận về việc mình đã mua con ipad.
tinhte.vn

15
Những tính năng khiến iPad trở nên đáng trải nghiệm !

https://tinhte.vn/search/426660811/thread/nhung-tinh-nang-khien-ipad-tro-nen-dang-trai-nghiem.3529797/
16
Ipad air 2 thế là đủ

Ipad air 2 thế là đủ | Viết bởi hoan987

#reviewiPad Mình mua cho chị gái chiếc Ipad này từ năm 2015 chị mình dùng một thời gian chán rồi đưa cho mình dung. Mình dùng từ năm 2017 đến giờ vẫn rất ổn. Để đánh giá một thiết bị di động nào đó. Thì theo mình cần đưa nhu cầu lên đầu tiên.
tinhte.vn

17
Review iPad Pro 11 2020 - vẫn ngon không cần nâng cấp (thực tế là mình ko có tiền nâng cấp)

Review iPad Pro 11 2020 - vẫn ngon không cần nâng cấp (thực tế là mình ko có tiền nâng cấp) | Viết bởi Lão Trư Studio

Đây là review về iPad Pro 11 2020 - vẫn ngon không cần nâng cấp (thực tế là mình ko có tiền nâng cấp) của mình.Mình mua nó với giá 22000000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này…
tinhte.vn

18
ĐÁNH GIÁ IPAD PRO M1 | TỪ GÓC NHÌN DÂN LÀM PHIM

ĐÁNH GIÁ IPAD PRO M1 | TỪ GÓC NHÌN DÂN LÀM PHIM | Viết bởi chuxvn

Hello mọi người, hôm nay mình muốn viết 1 bài chia sẻ nhỏ cho mọi người từ kinh nghiệm dùng ipad của mình, là 1 người làm trong ngành phim ảnh (cụ thể là phim quảng cáo). #reviewipad Mục tiêu của bài viết này thì cũng nhân dịp có cuộc thi thì…
tinhte.vn

19
Review lại ipad pro 9.7

Review lại ipad pro 9.7 | Viết bởi trangvekien

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

20
Chia sẻ trải nghiệm combo iPad Pro M1 2021 sau một năm

Chia sẻ trải nghiệm combo iPad Pro M1 2021 sau một năm | Viết bởi TuanDanh95

Đây là bài chia sẻ trải nghiệm cá nhân của mình sau gần một năm sử dụng iPad Pro M1. Hi vọng sẽ có nhiều điều hữu ích dành cho anh em đang phân vân khi chuẩn bị rước một em về giải trí và làm việc Mua ở đâu Thường mỗi năm mình sẽ sắm một món đồ…
tinhte.vn

21
Review iPad Pro 11 inch 2018 sau 4 năm sử dụng

Review iPad Pro 11 inch 2018 sau 4 năm sử dụng | Viết bởi fujifilm85

Chào các bác. Mình xin đánh giá chiếc ipad này trên quan điểm người dùng cơ bản. Chủ yếu là đọc sách, soạn văn bản, báo cáo, xem video, nghe nhạc, chơi game… Sau bốn năm sử dụng thì chiếc iPad Pro 11 inch này có xứng đáng không? #reviewipad Lý do…
tinhte.vn

22
Apple iPad Pro 10.5 - Kẻ tiên phong trào lưu 120 Hz ...

| Viết bởi

tinhte.vn

23
Đôi chút hoài niệm và đánh giá cá nhân về Ipad.

Đôi chút hoài niệm và đánh giá cá nhân về Ipad. | Viết bởi samsung focus

Trong thới giới Table, doanh số Ipad luôn đứng trùm, vì thế chắc đối với mọi người ít nhiều cũng có những ký ức về nó. Tầm năm đầu Ipad mới ra mắt, hầu như cả thế giới đều hoài nghi về về sự thành công của nó, mình cũng vậy…
tinhte.vn

24
Mua iPad Pro 12.9in M1, Mạnh đấy! Nhưng để làm gì?

25
Nỗi niềm "Biết thế mình đã sử dụng Ipad từ lâu rồi"

26
Review Ipad Air2 sau 7 năm

27
Gọi Facetime phỏng vấn cả gia đình review về iPad

28
IPAD PRO 12.9' 2018 (Gen 3) gần như hoàn hảo với chức năng là một chiếc máy tính bảng

29
iPad Mini 6 liệu có phù hợp với học sinh / sinh viên?

iPad Mini 6 liệu có phù hợp với học sinh / sinh viên? | Viết bởi pokabi

iPad Mini 6 đã ra mắt được 9 tháng và giá thành của cây iPad này tại Việt Nam đã rất tốt (bản base có 13 triệu, mua cũ giá có thể chỉ còn 10 triệu). Mình mua cây máy hết 13 triệu 9 cùng cây bút Apple Pencil 2 giá 3 triệu 6…
tinhte.vn

30
iPad đã đóng góp gì cho cuộc sống của chúng ta?

31
Bạn mua ipad vì điều gì? Giải trí hay làm việc ? Mua mới hay cũ?

32
Đi dạy dùng iPad có được việc không?

33
Review iPad Mini 6 - không tuyệt nhất, nhưng có thể là iPad đáng mua nhất

Review iPad Mini 6 - không tuyệt nhất, nhưng có thể là iPad đáng mua nhất | Viết bởi Đinh Viết Sơn

Chào anh em, như tiêu đề, đây sẽ là bài viết review về chiếc iPad Mini 6 mà mình đang sử dụng. Một chiếc iPad rõ ràng không phải là tuyệt nhất, từ cấu hình tới cái tên “mini” của nó. Nhưng với một người dùng phổ thông…
tinhte.vn

Cuộc thi kết thúc với 33 bài dự thi từ anh em. Cám ơn anh em thật nhiều vì đã dành thời gian chia sẻ nhiều điều hữu ích cùng cuộc thi này! <3

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc a e may mắn !
@PVTuat Cám ơn bro =)))
Mày vui tính vãi
Mới 4 ngày mà đã có 14 bài rồi. Để gần cuối hạn xem có hứng thì làm 1 bài cho nó vui vẻ.😁😁
@samsung focus Ok đợi bài bạn luôn =))
Cười vô mặt
@crazysexycool1981 5 năm làm lại 1 lần, người ta hay gọi là hết nhiệm kỳ😁😁😁
@samsung focus Thế để 5 sau tham gia vậy, biết đâu làm nên cơm cháo 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 năm
ngủ zậy cho e vào list cái nhen bác @Gaohong
@lxhungdp Đã update bài số 30, mời bạn xem nha 😁
mình đoán bài kia sẽ giựt giải
thuong0909
TÍCH CỰC
2 năm
Vote ms 28 nhé a e 😝😝
konkot
TÍCH CỰC
2 năm
nghe như đang quảng cáo cho apple
XBlue
CAO CẤP
2 năm
đọc hết thì thành chuyên gia về iPad
fujifilm85
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gaohong chưa có kết quả hả mod? 😁
@fujifilm85 Bạn thông cảm đợi thêm, có kết quả từ BTC mình sẽ lên bài thông báo ngay!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019